Duyên Ngọc. So sánh và đánh giá cả 2 cơ sở

Lượt xem: 18,616

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Chỗ này nổi tiếng rồi. Tui chỉ tổng hợp lại cho mem mới chưa biết và mem cũ update thông tin.
***Chung: 2 cơ sở là của 2 chị em quản lý, đều là massage phong cách người Hoa, có xông hơi-massage- cạo gió- giác hơi- đá nóng....
***Khác:
1. CSVC:
- Nguyễn Chí Thanh cũ, xuống cấp nặng nề, ko sạch sẽ lắm, phục vụ không chu đáo chuyên nghiệp (do quản lý thôi). Ngay chỗ phòng thay đồ gắn cái camera quan sát rất bất hợp lý. Phòng thay đồ lộ thiên , cách bên ngoài nửa bức tường. Bà quản lý và mấy cô nhân viên thích ra vào tự do (vì cái WC nó nằm ngay đó luôn). Hay trong tình trạng hết sữa tắm.
- Trần Hưng Đạo: mới hơn, sạch sẽ hơn, phục vụ của locket và quản lý nhanh nhẹn và chuyên nghiệp hơn, rộng rãi hơn.
2. Nhân viên:
-NCT: đa số đều trên 35,nhan sắc dưới trung bình, kỹ thuật cũng bình thường, thấy đa số có vẻ lười. Tập trung chủ yếu vài động tác đơn giản lập đi lập lại và chà đá nóng cho hết thời gian. Có nhiều em kích thích thằng nhỏ và HJ (Châu- Hồng- Thắm- Chi- Ngân...). Đặc điểm của mấy em này đa số kĩ thuật cực kì yếu, để dành 20' cuối giờ ngồi kích thích bùi bẹn( làm mấy anh sướng nhưng thực chất là đang lười), Hj thì hên xui vì nghe nói dạo này đang kiểm tra vụ này gắt.
-THD: ktv kỹ thuật hơn, đấm tốt và đồng đều hơn. Nhan sắc ok hơn hẳn và đặc biệt là rất nhiều em trẻ. Ở đây ko có vụ HJ, kích thích buồi bẹn thì cũng có sơ sơ chứ ko làm bạo như bên NCT.
Tic: 130. Tip:100-150-200....

Chi_pheo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/10/17
Chủ đề
2
14
5
0 ₿
Cho mình hỏi ở ng chí thanh là địa chỉ số mấy vậy bác, e nào cũng kích thích hay tùy e zay

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Cơ sở có NCT có vài em HJ như Chi, hình như nghỉ rồi. Số 2 tên gì e ko nhớ có HJ. Nói chung, HJ là làm thêm, khuyến mại để kiếm them tip nhưng rất là công nghiệp, không cảm xúc. Em Chi có hiện tượng vòi tip khi đưa 250k đòi đưa thêm cho chẵn.

Cơ sở THĐ có vẻ đẹp và trẻ hơn, yêu nghề khỏe tốt hơn. Nhưng các em có lẽ được tip thấp (do ko có HJ?) nên hầu như em nào mặt mũi cũng ko được tươi cười cho lắm. Làm đủ giờ, lướt sơ sơ thôi chứ ko được HJ. Bác nào cần giải tỏa là ức chế. :)

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

cuibapkk

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/14
Chủ đề
3
87
7
0 ₿
Cho e hỏi vài số trẻ đẹp với đấm tốt xíu bên THD đc ko ?
Tính đi thử chỗ này xem sao ạ !
Cám ơn mấy bác

Click Thai

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/3/17
Chủ đề
0
14
0
37
0 ₿
Cập nhật Chi nghỉ lâu rồi nha bác.

Thiên Di

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/12/16
Chủ đề
0
6
6
33
0 ₿
ở THD trước có bác nào rp số 6 tên H, tay nghề tốt, body nhìn cũng dc, nghe nói có đụng chạm mà sao mình vào thử thì ko thấy.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Vẫn còn, số 6 này kĩ thuật tốt, nhưng ko phải tên H. Có đụng chạm sơ chứ ko bạo nha

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Lonelyboy81: Em nào hay hay ở THĐ vậy? Ng Chí Thanh em thấy ko vui vẻ lắm, có vẻ lười :)

nguyenhoanganh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/17
Chủ đề
4
76
17
38
0 ₿
Tôi thấy NCT bình thường mà, làm gì có chuyện lười đâu? Đấm bóp cũng nhiệt tình.