Q.10 Duyên Trời Sắp Đặt Cho Ta Gặp Em 79 Tokyo Q.10

Lượt xem: 1,157

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

VuTu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
12/10/19
Chủ đề
9
21
13
31
0 ₿
Đã một thời gian không còn cảm hứng để Rp, mặc dù vẫn rất hay ghé tokyo, lần này vào trúng một em hợp ý, thấy em rất dễ thương tính cách cũng hiền nên quyết định Rp giúp em nó để được ae ủng hộ.
Như tiêu đề cũng đã rõ, em này mang mã số 79, số khá to những người thì hoàn toàn ngược lại. Em thuộc dạng mình dây, nhỏ nhắn, cực đáng yêu.
Face: Teen, nhí nhảnh, xinh, nét dâm rất huyền bí.
V1: Bưởi khủng, tròn và đẹp, mềm mại với bầu ngực ấm nóng, ti nhỏ nhắn và hồng hào.
V2: Chuẩn hơn cả chuẩn, em nó khá gầy nên eo ót phải gọi là đẹp.
V3: Không to lắm, chỉ vừa tay, đủ bóp, chất lượng thì khỏi phải bàn.
V4: Siêu phẩm với độ khít và hồng hào, sạch sẽ tuyệt đối, không mùi lạ, nước nôi ướt đẫm.
Sv: Em làm full bài bản, không bỏ xót bất kỹ chỗ nào, nói năng lể phép, độ dâm thì càng lúc càng dâm hơn, nhiệt tình và đáp ứng hầu như mọi yêu cầu.
Ấn tượng đầu tiên về em nó là về face xinh, cười rất tươi, vào đến phòng là đã cười chào đón đon đã, xong thì em chu đáo trò chuyên trong lúc ngồi nghỉ trước khi vào tắm.
Rất biết cách khích thích và chìu chuộng nên phần tắm gần như là ngồi tận hưởng những gì bé mang đến. Full bài, chu đáo là những gì có thể nói về em nó trong phần tắm.
Nuru đầy đủ, rất chăm làm kỹ trên từng phần của cơ thể, kỹ năng nuru cũng khá ổn, đầy đủ các bài, dùng toàn thân nuru rất phê.
BJ tốt, làm rất nhiệt tình, bú chặt và có kết hợp đi lưỡi, liếm bi ngậm cột khá kích thích, thằng nhỏ cứng như chưa bao giờ được cứng, em làm từ từ và chậm rãi nên cũng khá dễ out sớm.
Bím hồng và khá bót, nước nôi thì như vỡ đập thủy điện, tevet khá tự tin do bím sạch sẽ thơm tho mùi da thịt, ngọt nước.
Cách phục vụ cũng như body của em rất ổn, đáng để ae tận hưởng nên rp cho em nó để ae có thể tự đánh giá chi tiết hơn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.