Q.1 [ĐV 12/3] Mỹ nữ 26 và skill BJ tuyệt đỉnh cú mèo Amazing gút chóp em

Lượt xem: 2,501

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Chào tất cả ae diễn đàn, chuyện là dịch trước tết tới giờ bị dịch k có chỗ xã lũ, tranh thủ massage hoạt động lại đi tò té tú tí mà bận quá tới nay mới rãnh được nên làm liều ib cho bác @Lục A Ka thử vận may thì quả là may thật đc bác đưa thánh chỉ xuống Dubai Q1 khám phá em 18 mới đi làm mà xui là nay e bệnh k có làm đành chọn em 26 mới tinh khiết vừa đi làm ngày đầu lun.
Dubai Q1 mới tuyển mấy em tươi mát lắm nên qua check thử thì quả là tươi mát thật bỏ qua những thủ tục đơn giản ngồi chờ tầm 5p là lên phòng. Vẫn căn phòng cũ tui đi ở đây cũng 5 lần r mà lần nào cũng vào đúng 1 phòng đó :)) chưa đc khám phá những phòng khác lần nào nên k còn gì để nói :))
Do trời nóng nên mình k xông hơi ngồi đợi bé vào pha nước tắm th, thì tầm 5p là bé vào r, đập vào cặp mắt của tui là 1 con gái ngon lành cành đào dáng cao, da trắng mịn mà còn thon, đôi chân dài nhìn phê vãi nồi, phải nói NGỌC TRINH 10 thì em giống 9 phần chứ k đùa.
Em là người miền tây nói chuyện vui vẻ thoải mái lắm cũng khẩu dâm lắm các huynh ạ, do nhìn e ngon quá nên là rút ngắn các bước lại trong đầu chỉ còn muốn bung lụa cùng em nên là tranh thủ vô tắm thằng anh r thằng em kỹ càng là lên giường nằm liền.
Vì trong đầu bây giờ chỉ muốn thịt em nó thôi nên là kiu e nó khỏi làm đá nóng vsbtuis thảo dược mất thời gian còn massage khỏe thì mình kiu em đấm vài cái đc r xong vào việc chính lun :)))) chứ chịu hết nổi r :)).
Vừa dứt lời là em nó trút bỏ xiêm y liền nhưng vẫn còn phần dưới nha các bác chỉ cởi áo ra th :)) là tui quay qua nằm ngửa cho e đi thái liền bé đi từ từ dịu dàng nâng niu từng cảm xúc, lick ty chà thái 1 cách chậm rãi rên nhè nhẹ phê vãi nồi xong r bánh mì kẹp xúc xích nó sướng banh xác. Điểm đặc biệt ở đây là kỹ thuật BJ của bé đỉnh vãi chưởng làm phê mà kiểu cho mình cảm giác như là đang chịch v đó sướng lắm bé nâng niu thằng em như là món đó quý giá làm thật mỹ mãn, sướng quá tui chỉ biết 1 tay ở ngực 1 tay ở bướm khám phá thoải thích lun 2 đứa như hòa lại làm 1 cảm giác thăng hoa đã v còn đc bé CIA má tuyệt vời ông mặt trời. Còn ae nào muốn biết chi tiết cách BJ của bé thì đến ngay Dubai Q1 book số 26 liền nhanh tay. Xong xuôi nằm nghỉ mệt trò chuyện với bé r tắm ra về kết thúc chuyến tham quan Dubai Q1.
Đánh giá chung về bé 26 là amazing gút chóp
Face: 9đ bao đẹp lun
V1: 9đ vừa tay chắc hệ cam quýt
V2: 9đ eo ngọc trinh :))
V3: 9.5đ to tròn săn chắc vỗ nghe bóp bóp
V4: 10đ nước nôi lênh láng
Đây là ý kiến và cảm nhận của riêng cá nhân tôi cho ae tham khảo chứ mỗi ng mỗi gu khác nhau k ai giống ai có thể tui thấy tốt nhưng có thể có ae khác thấy khác nên ae có check k vừa ý thì thôi nhé :)))). À mà quên nghe e nó nói chắc sẽ về Bình Dương làm lại nên ae nào muốn check thì tranh thủ lẹ lẹ nha hàng tốt đó :)))
Tic bác lục tài trợ
Tip=Tic
Chúc anh em cuối tuần vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San and monte_cristo

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
Có hình không vậy cho ae xem với DuBai Massage Dubai Q1ơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Chanhhuutai1