Q.1 [ĐV 15/3] Vườn trái cây miền Tây

Lượt xem: 1,811

Kev16

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/11/19
Chủ đề
7
90
14
HCM
0 ₿
Lần đầu xin code bác Lục và được duyệt nên thằng lớn dắt thằng bé đi ngay :)
Đến nơi thấy nhân viên rất nhiệt tình, từ bác giữ xe đến nhân viên phục vụ. CSVC thì tốt khỏi bàn rồi.
Sau khi check code thì nv kêu chờ dọn phòng, mà vừa uống ly trà xong kêu lên luôn. Vô phòng thì thấy phòng ốc đã sẵn sàng, mình thay đồ vào xông hơi luôn (nhiều nơi mình lên phải chờ bật phòng xông hơi mất thêm mớ thời gian).
Xông hơi ra thì em cũng vừa vào, ấn tượng đầu tiên là nguyên combo vườn trái cây các bác ạ
Face: ưa nhìn
V1: bưởi mộng nước (úp mặt vô chắc ngạt thở :v)
V2: có tí tí lipid
V3: căng tròn vừa đủ
V4: vé thái nên ko rõ :))
Em vào lau người cho mình, xong ngồi nói chuyện tí thì vào tắm và sau đó là ms khoẻ. Kỹ năng ms khoẻ của em rất tốt, đang xỉn mà em nó làm xong tỉnh luôn (ko biết nên vui hay nên buồn...).
Đang nằm tận hưởng thì đột nhiên em thả kiến mình mới biết chuyển hiệp, em kết hợp đi thái và thả kiến xen kẽ rất phê, tay thì cứ nghịch thằng bé làm mình gồng muốn chết. Sau đó, em kêu mình quay lại đổi thế... và tất nhiên là mình thuận thế úp mặt vào vườn trái cây của em rồi :)) sau khi mân mê 1 hồi lại nằm yên cho em tiếp tục với kỹ năng lick ti, đi thái...rồi hj và bj, đường lưỡi của em khá tuyệt, gồng thêm được 1 lúc thì cũng out với em.
Tổng kết:
CSVC và NV: tốt
KTV 99:
Body như trên
Kỹ năng khá tốt
Nói chung là đáng tiền nha.
Cuối cùng tks bác Lục đã tài trợ :D

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau