ĐV 16/10/2019 Số 25, bị 2 điểm trừ làm mình thấy ko vui

Lượt xem: 1,207

hamhochoi01

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/7/19
Chủ đề
8
39
13
40
0 ₿
Điểm trừ 1: mới vô ko biết ai nói gì mà em biết mình đặt vé trên mạng ( còn vụ đv. chắc em nó ko biết ) là Thái, nhưng em cứ mè nheo lên onsen. cứ nói mãi làm mình thấy ko hài lòng, (mình ko lên onsen) thiết nghĩ nếu cứ như vầy thì cơ sở nên bỏ luon các gói khác để mỗi 1 vé onsen thoi. đừng để nhiu gói chi mắc mệt.

Điểm trừ 2: em mass khỏe qua loa. mà chỉ tập trung mass mệt
Các điểm trừ phụ khác: phòng xông hơi to nhưng ko kín, nên ko thể nóng lên đc. em nhiệt tình bắt và nói chuyện nhưng do cố quá nên đâm ra hơi vô duyên.

Ưu điểm:
1. cơ sở mới đẹp trang nhã, bồn tắm rộng rõ to có sục khí, mang lên luôn lên phong nước suối, trái cây và 1 lon bò hút.
2. Em rất nhiệt tình và tinh nghịch.
3. Em làm mệt chu đáo tận tâm, đá trứng cút, lau cột đèn, súc bình xăng con...
4. Tắm bồn sục rất thoải mái.
5. Chỉ đúng nơi để anh em khám phá.

Số 25:
Dáng người: xôi thịt,
Face: ko xấu ko đẹp
V1: đã qua nhìu bể dâu
V2: Xôi thịt
V3: to
V4: hơi ẩm ướt

Tic: Cảm ơn bác Lục
Tip đúng luật.

Một lần nữa cảm ơn mọi người đã đọc. cảm ơn bác 6 tài trợ và cảm ơn diễn đàn đã tạo ra một sân chơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Timgirlgiaisau and anhhai111991

Timgirlgiaisau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
2
47
9
30
0 ₿
Chỗ này thế mạnh về csvc. Còn kỹ thuật thì hơi yếu thật, dc cái mấy e nhiệt tình

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ Massage Windy xin chân thành xin lỗi anh vì đã làm buổi trải nghiệm của anh không được hài lòng .
Về phía nhân viên cơ sở đã nhắc nhở chấn chỉnh và sẽ không để sự việc như thế xảy ra nửa mong anh bỏ qua và tiếp tục ủng hộ tụi em ạ.
Về phòng xông hơi bên cơ sở đã kiểm tra và đều chỉnh lại rồi, Massage Windy xin cảm ơn anh đã góp ý cho cơ sở.