Q.1 [ĐV 19/3]Người con gái tôi mong ước bao lâu nay 18 Dubai Q1 Tiên nữ giáng trần

Lượt xem: 2,367

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
73
Hồ chí minh
0 ₿
Chào các ae đồng dâm, lại là tôi đây lại là Dubai Q1 đây. Hôm nay tui sẽ kể cho ae về người con gái tôi mong ước bấy lâu nay.
Chuyện là mới đi Phú Quốc về tù túng cả tuần nay vừa về là kiếm chỗ xã stress ngay và thế là ib ngay cho bác Lục A Ka thử vận may thì đúng là may thật, bác hạ thánh chỉ tới khảo sát e 11 mới vào nhưng k may là bé vừa lên khách và thế phải đổi e khác thì nhớ ra đợt trước bác có giao cho bé 18 để khảo sát mà bị hụt cho nên hôm nay nhất định phải tới đc với em và đó là quyết định k thể nào đúng hơn đc nữa.
Ngồi chơi nói chuyện với lễ tân làm lon bò cụng lấy sức rồi lên phòng. Về phòng ốc csvc ở đây khỏi bàn cãi r nên th cho qua, vào phòng do nóng quá nên k xông hơi luôn, thay quần ngồi chơi đợi e vào đễ chiêm ngưỡng nhan sắc của e. Tới khi e bước vào thì thôi rồi trong lòng mừng thầm đúng gu tôi lun, từ khuôn mặt tới thân hình phải nói hoàn hảo.
Cô gái nhỏ nhắn, xinh xắn, trắng trẻo, mịn màng này phải nói nếu đc tôi cưới bé về làm vợ luôn quá. Bé quê miền tây sông nước giọng rất là dịu dàng, dễ gần gũi tạo cho tôi cảm giác thân mật giống như đã quen nhau từ lâu vừa gặp đã yêu.
Chào bé xong là bé pha nước dắt vào tắm kỹ càng thằng em làm nhỏ chào cờ từ lúc tắm tới khi lên giường lun.
Về massage khỏe thì ổn vì tôi tới gặp bé mục đích khác nên tôi nói bé là làm đại vài cái th cho qua nên k thể đánh giá phần này cho ae được.
Tới phần đi Thái+mệt là tui chủ động nằm ngửa cho e chà thái lun để cảm nhận đc ngay thân hình nóng bỏng của bé, chà tới đâu phê tới đó,tay bé thì k rời thằng em giây phút nào và tay tôi cũng k dính chặt vô cặp ngực của bé còn tay thì dính vào mông cứ bóp liên tục sướng lên tới não như ông Vua thực sự, bé làm mệt là BJ 100% lun nha ae rất ít dùng tay, chỉ dùng tay để nghịch thui :))) lick ti, đá bi đầy đủ, sau 15p cầm cự thì đc out trong sung sướng bé cho mình CIA lun phê thực sự, xong xuôi nằm nghĩ mệt chờ bé lau mình xong ngồi tâm sự với bé.
Đánh giá bé số 18 này Dubai Q1 là 1 bé cực kỳ đáng để ae check lun, ngoại hình nhỏ nhắn xinh xắn trắng trẻo mịn màn thực sự tui muốn đem về làm vợ lun ấy chứ, còn về Kỹ Thuật là cực đỉnh BJ 100% kèm theo âm thanh 3d nghe sướng tai, ae còn có thể khám phá bé thoải mái lun tui chỉ thích Ngực với Mông nên khoái 2 chỗ đó của bé th, bé 18 này đúng gu của tôi lun và sẽ gặp lại e, ae nào check nhẹ tay để cho ae khác check bé hàng mới tinh bảo đảm hàng real ngon lành cành đào. Tui tính giấu lại cho bản thân rồi nhưng bé làm tốt ngoài sức tưởng tượng nên chia sẽ cho ae.
Face: 10đ có nốt ruồi trên mặt rất duyên dáng luôn gu tui
V1: 10đ hàng real size trái vú sữa
V2: 9đ thon lắm sờ đã tay
V3: 8đ nhỏ nhưng săn chắc
V4: 9,5đ gọn gàng sạch sẽ
Bé cao tầm 1m58 th nặng chắc khoảng 40 ký dáng người thon gọn đúng gu tui nên tui khen dữ lắm ae bên đi thử đi rất đánh để check, đó giờ tui đi massage chưa đi ai 2 lần nhưng bé này tui sẽ thăm bé thường xuyên.
Và đây là ý kiến cá nhân của tui với lại bé đúng gu tui nên tui khen nhiều và cho các bác tham khảo thêm về bé 18 này, phải chi ở thời điểm khác chắc tui cưới bé lun r k tới lượt mấy ông check đâu :))))
Tic bác Lục a Ka tài trợ
Tip= Tic không phá giá ae để ae check thoải mái hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San and Garryyau