Bình Tân ĐV 19Dubai : xả đạn để bảo toàn tính mạng

Lượt xem: 714

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
đang nghỉ trưa nhận được điệp vụ điều tra bé 19 Dubai Bình Tân, tui vội vã xách xe kéo ga hướng về tên lửa.
trời trưa nóng đổ lửa, tui còn nóng lòng hơn vì thơi gian sát quá , kéo hết ga phi tới đường số 7 , gửi xe cho bảo vệ xong đến lễ tân trình code nhiệm vụ và lên phòng, làm lon bò cụng hạ nhiệt tí rồi thay đồ vào xông hơi, đang xông thì bé vào phòng với nụ cười tươi khom người chào anh lễ phép. Liếc mắt nhìn em với body trắng trẻo từ trên xuống dưới, mình dây cây cảnh, tranh thủ bé lau người tui sàm sờ bé tí, nhậu tê tê vào gặp gái đẹp trong một căn phòng riêng máu dê nổi lên không kềm được, bé xả nước và mời vô tắm , kì cọ cơ thể và cây hàng , và tui lại tiếp tục sàm sờ nhau, hôn môi xa hôn môi gần bóp mông bóp ngực quá đã.
Sau khi phám phá một hồi nhận xét như sau
Face bé: Xinh, dễ thương
V1: cỡ cam việt
V2: eo thon
V3: to tròn, căng
v4 : nước nhiều và đẹp lắm
Lên giường, mát xa khỏe bé đấm bài bản đủ lực đủ có đá nóng và túi nóng.
Bé cũng bắt đầu đè tui ra trườn chà, tay nắm kèn vuốt ve, thổi, bé chăm sóc cục cưng của tui khá kĩ, tay tui sàm sờ mông ngực. Bé BJ rất nhiệt tình , làm tui giật mình mấy lần, cuối cùng cũng 69 và out trong sung sướng
Vé được mod lo
Bo: 900 xị
Tổng: bé dễ thương kỹ năng làm tình rất chuyên nghiệp. VSVC va thái đồ nhân viên rất tốt

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,538
30 ₿
chúc mừng bác, khai nòng bác 1 phát

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
đọc tiêu đề tưởng bị em nó đè ra hấp =))