[ĐV 25/11] đê mê cảm xúc cùng em 27

Lượt xem: 2,639

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Buổi chiều nóng nực, tui nhận được chỉ thị từ bác Lục đến thăm dò cơ sở Shangri-la. Thánh chỉ xuống, tui không dám chậm trễ phóng thẳng xe đến cơ sở. Từ ngoài cửa đến bàn tiếp tân, mọi thứ đều hoàn hảo, do sự nhiệt tình và lễ độ của mấy anh em locker nơi này. Sau khi trình code, tui được giới thiệu số hot nhất ở đây, em số 27. Đặt lịch xong ngồi uống trà tầm 5 phút thì tui được dẫn lên phòng, khi đó em cũng vừa bước vào.
Mới bước vào phòng tui đã ngợp vì ánh mắt lả lơi của em. Em xinh xắn với bộ áo choàng ngủ dễ dàng hớp hồn tui chú ý đến khe núi nóng bỏng của em. Em giúp tui thay đồ, vào phòng xông và lau người cho tui. Sau đó em dẫn tui xuống phao tắm và đi thái. Vòng 1 của em khá đẹp, nên em làm thái rất phê anh em ạ. Tui ấn tượng nhất với thời gian em dẫn tui đi thái, đi lâu cực kỳ, bay hoài mà chưa thấy tới. :) Đến khi tui chịu không nổi đành thất thủ với em thì tui đã đi hết 1 tiếng khi nào mà không biết.
Sau đó em tắm lại cho tui rồi nằm tâm sự với em. Tui phê pha quá rồi nên nói em nằm chung tâm sự đến hết giờ luôn mà khỏi làm mát khoẻ. Em ngoan ngoãn, nói chuyện rất vui và thỉnh thoảng còn nghịch thằng nhỏ đòi đi tăng hai nữa. :)
Đánh giá chung: MS: 27
Face: xinh xắn, cân đối với dáng.
V1: 8/10, cam việt
V2 + V3: cân đối.
Tic: bác Lục tài trợ + bù up vé tắm tiên.
Tip: mặt bằng chung.
Cám ơn anh em đã đọc bài.

eternalflame1995

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/12/19
Chủ đề
0
5
1
28
0 ₿
Nghe mà sướng quá bác, bữa nào phải qua cơ sở này khám phá thử mới được

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
nay em có làm không bác, cho tui xin cái zalo để book với ẻm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.