[ĐV 6/1] Nàng tiên 37 Dubai Luxury Q1

Lượt xem: 1,986

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Xin chào xả nhà, sau vài lần tham gia event do số k may măn nên đã đánh liều ib cho Bác Lục mong được bác Lục chiếu cố thì cuối cùng bác Lục cũng hạ chiếu thư xuống qua massage Dubai Luxury Q1 test bé 39. Nhưng do hnay bé Off nên phải đổi số vào sau vài lần đắn đo lựa chọn thì cũng chọn đc con số may mắn là bé 37.
Về Csvc và thái độ nhân viên thì khỏi phải bàn cãi quá nhiệt tình và sang trọng.
Sau khi chọn lựa xong đc dắt lên phòng ở tầng 3 phòng rất đẹp nha ae, mình vô xông hơi đc 5p ra thì bé vào luôn, cảm nhận đầu tiên về bé là Dáng cao, mặt xinh, da trắng mịn là khoái rồi. Bé rất nhiệt tình thoải mái, nói chuyện rất gần gũi cứ như quen thân với nhau từ lâu. Ngồi nói chuyện được 1 tý là bé vào tắm cho thằng anh với thằng em về phần này bé tắm kỹ lắm nha ae chà rửa sạch sẽ :))
Xong xuôi lên giường bé massage khỏe phải nói đầy đủ và bài bản từ đầu tới chân lun k bỏ sót bộ phận nào hết.
Phần thái thì ngực bé k to lắm nhưng bé cũng cố gắng trườn để mình cảm nhận đc những phần sướng nhất của nhau.
Còn phần mệt khỏi nói lun quá đỉnh phải nói hầu như là BJ 100% chỉ là k Cia th, bé đi đường lưỡi bao sướng lun ae còn tui thì 1 tay để ở vú 1 tay để ở mông cứ v mà bóp đều bóp đều còn bé thì BJ liên tục chả khác gì đang đc chịch sướng banh xác cứ như 1 ông vua đang thị tẩm phi tần. Chắc cũng đc 15p là out xong tắm rửa sạch sẽ lại r ôm bé cái r về.
Đánh giá chung về bé, cao mình dây, thái độ 10 điểm lun
Face: 9đ mặt xinh có nét ( người miền tây)
V1: 7.5 nhỏ nhỏ xinh xinh ( ti hồng lắm ae vẫn bóp đc bth nhé ae)
V2: 8đ bé có eo hơi lipit chút
V3: 8.5đ bóp sướng cả tay
V4: khít lắm ae ạ :))
Tic: bác Lục tài trợ
Tip = tic
Loker 20k
Buổi tối đầy mãn nguyện :))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn anh đã dành lời khen cho bé ạ . Mà chắc muội nói bé độ loa lên cho khủng anh chịu hem nè

• Like
Điểm cảm xúc: Chanhhuutai1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Like

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Chúc mừng bác gặp kèo qua' ngon, pe' dễ thương mà còn dâm nữa..

• Like