Q.1 [ĐV] Đại Chiến Xích Bích cùng 39 DBQ1

Lượt xem: 885

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
98
0 ₿
xin chào anh em!!! Lần này mạo mụội inbox bác Lục xin code điệp xem có cơ sở hội đến Quận 1 không, đúng là may mắn mỉm cười, bác Lục cho cái nhiệm vụ liền. Móc ngay cái Ip 13 Pro gọi cho cơ sở book ngay và liền, đồng thời đặt bé 39 luôn, thấy điện nước cũng thuộc hàng khủng, thêm bộ đồ cosplay nhìn kích thích vãi.
Ngồi đợi 5p được dẫn lên phòng, lần này nhanh hơn lần trước đợi 30p đồng hồ, cũng được phục vụ hướng dẫn các khâu quen thuộc, thế là cũng bonus cho pv 50k cafe, hôm nay vào phòng này bự, rộng rãi, bự hơn phòng tôi luôn anh em, thiết kế thì khỏi chê rồi, y như đang ở Dubai, đang xông hơi thấy bé bước vào, nhìn qua khe của thấy dáng cao thật, mặc đồ cosplay học sinh nữa chứ, mình thích style học sinh nhìn nó kích thích, dâm dâm sao ấy, kiểu như nữa kín nữa hở, mê chết đi được, không kiềm chế được nên phóng ra chạy lại ôm bé từ phía sau liền, ôi nó sướng... tuy người mình mồ hôi, nhưng bé vẫn cho ôm anh em ạ, bé quay qua, úi trời ơi .....cặp bưởi đúng là tới nái, liền úp mặt vào liền, bé kêu qua ghế ngồi bé lau mình cho nè, rồi a muốn gì cũng được, nghĩ ngay trong đầu " anh muốn chịch được không", nhưng mình biết chắc là không có vụ đó rồi, nên thôi. Ngồi được 10p bé kêu qua bồn tắm với em nha, nghe mà sướng khó tả, kiểu như sắp bị làm thịt, hihi, đúng bị làm thịt thật, bé tắm rửa , gội đầu kỹ càng xong rồi, thấy bé cột tóc lên, lúc này thấy thôi rồi, chuẩn bị lên dĩa với bé rồi, bắt đầu đường lưỡi từ đầu đến chân, đến ngã 3 tình yêu, vừa nhắm mặt tận hưởng thấy bé ngậm mất con ku luôn, ghê thật, quá nhanh quá nguy hiểm, mình cũng tranh thủ sờ mó, nắn nắn bóp bóp cặp bưởi, lúc này phát hiện hàng fake nha ae, bé nói mới nâng cấp được 2 tháng, cũng mềm xuống như thật rồi ae ạ, ae không có kinh nghiệm sờ vào là nghỉ hàng thật nha. và rồi bé cứ bu lia bu lịa, làm mình cũng out trong sung sướng. chinh chiến lần 1 xong được bé đưa qua giường làm khỏe, đấm khỏe cũng ok nha, có lực, đủ bài, bẻ tay, bẻ chân đồ các kiểu.
Trận 2 bắt đầu mới màn trườn nuru, trườn từ chân lên đến đầu, hôm nay mới biết dầu này nuốt được luôn, trước giờ cứ sợ không dám nuốt, và từ đó hầu như mình trườn ngược lại em nó luôn thì phải, hihi, bé dùng bánh bao kẹp xúc xích hơi bị phê, cảm như y như đang ịch luôn, mém ra luôn hên bé ngừng lại, mình kiềm lại được chút nữa, khám phá v3, v4 hơi bj ngon, nước nôi tràn lan với chiêu 69, bé cũng hứng lên theo mình hay sao ấy, mình thao tác nhanh thì bé cũng nhanh theo, cả 2 rên la và out sung sướng lần 2, bé nằm ôm mình tư thế 69 luôn, cảm giác thật đê mê. cuối cùng tắm rửa, và massage đầu rồi ra về.
Tổng thiệt hại:
Tic: bác Lục + 300k up onsen 2
Tip: 1200k (bonus nhiệt tình)

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng anh @PUBG đã hoàn thành điệp vụ, trận chiến này như ngọa hổ tàng long, chắc trận này chưa có hồi kết đâu, đợi hồi kết của anh nhé
Rất vui được phục vụ anh