ĐV ngày 21/9 - Lên đỉnh với em 07

Lượt xem: 1,519

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào anh em,
Lờ tui mới đi công tác về lại xì gòn, ngay mấy ngày đi mưa nên nhức mỏi quá, thế là mạo muội xin bác @Lục A Ka cái điệp vụ để đi đấm bóp cho đỡ. Nhận được code thì Lờ tui phóng xe ngay tới cơ sở Shangri-la gò vấp. Mới đá chống vô một cái thì được mấy anh locker chào đón nồng hậu hẳn, cứ như là có hẹn trước hay sao đó. Bước vào thì thấy anh quản lý mới, nghe nói dạo này đang thay đổi điều chỉnh gì gì đó. Thôi kệ, vào vấn đề chính, tui nhập code thì được báo số được chỉ định bận, nên tui gọi số mới, đó là em số 07.
Tui lên phòng thì cùng lúc em mới bước vô phòng, tui ấn tượng ở khuôn mặt xinh xắn của bé. Bé chào tui rồi nhẹ nhàng giúp tui cởi áo, dẫn vô phòng xông hơi rất lịch sự. đến phần chà thái, em cởi bộ xiêm y ra thì mình hơi buồn vì em không phải gu của mình cho lắm. Mình thích mấy em có V1 đầy hơn xíu. Nhưng nhập cuộc được một lúc, mình thấy được bù lại vì em làm thái khá lâu và dễ chịu, đặc biệt là chiêu BJ lút cán của em thì chắc mấy anh phải chào thua. Em BJ nhiệt tình, và gần như 100% luôn, làm tui mém cum in alo luôn. :D
Về phần mát khoẻ thì chắc khỏi cần trình bày nhé, em làm rất có lực và bài bản.
Nhận xét chung: MS: 07
Face: xinh nhẹ nhàng.
V1: 5 (xin lỗi vì chưa hợp gu mình cho lắm)
V2 +V3: chuẩn với body.
Tic: code + bù cho vé tắm tiên, thêm chút cafe cho anh locker
Tip: 5xx
Hẹn gặp lại cơ sở vào một ngày không xa

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.