Q.1 - Ế ẩm gặp ê ẩm với 030 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Ế ẩm gặp ê ẩm với 030

Lượt xem: 970

team3phut

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
16
55
61
0 ₿
Thiệt tình không biết vào tháng nào rồi mà ế đến thế không biết, ngồi chốt đơn sáng đến chiều chỉ có hỏi rồi thôi, nhìn cái màn nhìn xanh lè cũng thương cho mấy đứa kinh doanh bèn sắp lịch hẹn với đối tác qua cf tý. Vừa tới quán bên đối tác gặp cũng tay bắt mặt mừng nhưng sau buổi nói chuyện tình hình chung hết rồi không khả quan hơn thôi sẵn tiện lâu ngày gặp tui mời qua làm vé massage cho thư giản tý.
Ngay từ lúc bước vào đã thấy chất lượng đào tạo củadubai cỡ nào rồi. Từ bv đã chào rồi mới lên rất lịch sự. mở cửa là pv chào mời ngồi ngay. Tui thích cái ipad nhất, ngồi lựa nhìn đã con mắt, thậm chí còn được mời ăn uống các thứ như mì bò, bò kho , nước yên, nước tăng lực .... trăm nghe không bằng một thấy, vừa vào phòng thư giản ngồi chờ phòng thì phục vụ bưng cái tô xuống cho khách nhìn cực sang, nguyên mân, đủa muỗng các thứ nhìn muốn gọi liền. Mà thôi để lên phòng trước xong xuống ăn bồi sức.
Lần này tui đến được sắp phòng to vật vả, cảm giác còn to hơn phòng hôm trước nữa. Treo đồ rồi vào xông hơi cho ra bớt cái mùi ế ế ế ..... Đang xông tui trầm tư nghỉ ở cty mà làm cái phòng xông vậy chắc cũng ngon lành à thấy tinh thần thoải mái hơn hẵn. Mồ hôi ra nhiều đã đã, bước ra tính lấy cái khăn lớn để lau thì từ đau xuất hiên một cô bé đưa cái khăn làm tui hết hồn, bé cười tươi làm không khí trở nên thân thiện cỡi mở hơn, bắt đầu lại ngồi ôm ấp bé thêm cái sướng là bé hợp tác từ đầu, ngồi tui vuốt ve bé thì bé cũng vuốt ve tui từ thằng anh đến thằng em. Chưa bao giờ tui thấy được sướng vậy , kế đến em đưa tui vào bồn tắm với cái thân mình của em với cung cộng lại cũng dư sức cùng nằm trong bồn, đăng này em lại nằm lên tui ôm lấy tui y như cả hai cùng chìm trong tàu Titanic , em tắm rữa xong xuôi bắt đầu màn dạo đầu, từ từ tê tái đến lúc thằng nhóc trổi dậy là lúc em bắt đầu cho nó cảm giác được sung sướng khi vừa được chăm sóc , hôn hít, ngậm mút theo một chu trình không tuần hoàn lúc nhanh lúc chậm , lúc mút phê quá nó bắn tung tóe không thể kiểm soát được kịp em để tui đứng dậy em tắm lại rồi lau người đưa lên giường kèm theo sự dìu dắt của em qua giường tui thả người ra nằm thả hồn theo những cơn sóng dập dìu.
Trên giường em xoa bóp một hồi rồi để tui nằm sắp xuống em lấy đồ nghề ra là nhưng viên đá nóng mà chà ấn , nó đã mà ê ê luôn ấy, một hồi em bắt đầu chuyển qua phần thư giản khởi động em lướt đường lưỡi tui cảm nhận rợn sóng lưng, sau đó em bắt đầu chà thái , chà nuru phần chà nuru nó đã lắm cạ cạ bướm em sướng phết, tui lật lại và lần này tui ê ẩm thằng nhóc luôn, lần đầu thằng nhóc được em massge bằng bướm và mông, cạ cọ làm mấy lần tui muốn up luôn chứ chịu sao nổi, nhóc nó cương cứng em cọ cạ hồi như massage cho nó rồi lại vuốt nó cứ thế nó như được chăm sóc quá là đặc biệt, sau hồi tui ôm lấy em và xoa bóp mông , cái bờ mông big size này mà tui có làm gồi chắc đã kekee, và tui được thăng đường thêm lần nữa với thế 69 sung sướng.
Đến giờ ngôi gõ lại những cảm giác mà vẫn hứng lắm ấy.
Lúc xuống được thưởng thức tô mỳ bò quá hấp dẫn, tui làm phát còn muôn thêm tô nữa mà no no ngan rồi thôi.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and nhimxu

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
17
51
39
0 ₿