Gò Vấp - E bé mới lớn ( 12 hera ) | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp E bé mới lớn ( 12 hera )

Lượt xem: 1,030

tam đệ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
Mỗi lần đi là mỗi cảm súc khác nhau nhưng hôm nay là cảm súc ưng ý nhất trừ trước tới giờ , Qua tham khảo review của bác #Nhímxu thỳ hôm nay đã có duyên gặp bé 12 chocobai .
Bé đúng như review nhìn dễ thương hơn cả hình , ngồi trò truyện nắn bóp cùng em ê chề , em rất vui vẻ và dễ chịu nên rất có cảm súc , bé đang tuổi bẻ gãy sừng trâu nên không giám manh động quá kkk . Cùng em vào tắm để dịu xuống những cơn dâm này , em tắm rất kĩ và có skin trong bồn rất ok , lên giường masssa khoẻ kĩ đủ bài , phần massa mệt làm rất chăm chỉ chứ không qua loa nên hưng phấn rất cao trào , chanh thủ húp sò em khuyến em điếng người nước nôi khỏi bàn nha , mới lớn nên nước nôi tùm lum tha hồ mà mlem kk . Bé đi lưỡi đi đường quyền rất phê , bú rất nhẹ nhành tỉnh cảm . Sau hơn 10p kìn nén thỳ cũng không chịu nổi nữa bứt phá vào miệng em .... nhìn em miệt mài chắt chịu từng chút rủn hết người .

Bé xinh gái , dễ thương hơn trong hình .
V1 : đẹp đầy tay , núm ni nơ kk
V2 : thon gọn mền mại
V3 : tròn chắc nịch
V4 : đẹp , sạch sẽ , lênh láng
Đáng để gặp

Cơ sở thơm tho sạch sẽ , tuyển thêm vài bé như này thỳ chắc chắn sẽ ghé liên tục

Mình tham ra cộng đồng chưa lâu viết chưa được trổi chảy mấy .tks mọi người đã đọc .​

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,268
730
0 ₿
Ktv 12 bên e hiên đang là số báo danh được tìm kiếm nhiều nhất từ khi các a lên bài ủng hộ bé ạ . E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e. Chúc a zai kỳ nghĩ lễ Tân vui vẻ ạ

• Love
Điểm cảm xúc: tam đệ

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
99
1,630
1,246
38 ₿
Lúc húp sò bác có thấy ấn tượng v4 non tơ bé ko kaka :cuteonion9: