Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

E tẩm quất massage Xuân Kiều Đà Nẵng quá đã với BJ

Thảo luận trong 'Massage quận Liên Chiểu - Matxa tẩm quất LC' bắt đầu bởi matxadanang, 10/11/15.

Lượt xem: 23,207

1. matxadanang

matxadanang Bé Chưa Biết Gì

Matxa tại Xuân Kiều được các em phục vụ rấy nhiệt tình lắm các bác ạ . Từ a-z các em phục vũ rất nhiệt tình không hối thúc. Đê mệ phê tới bến nhé các bác. Các bác vào massage Xuân Kiều thì có thể gọi locker với số là "linh 467" thì e nó ra phục vụ tẩm quất các bác
    Thông tin e nó các bác cứ tìm hiểu khi gặp e nó nhé : sdt:0985843xxx
    Ở massage tẩm quất xuân kiều này có cả hj,bj và tới z luôn đầy đủ nhé các bác.
    Tic cửa 80k, tic vip 150k. Ngoài ra, tiền bo 300k từ a-z. 100k chỉ HJ. 200 là BJ

Mình chơi em đó thì tới z luôn đó kekekeke :D:D:D:D . Tổng thiệt hại hết là 450k với vé massage vip Xuân Kiều nhưng quá đã và tê tê

Địa chỉ massage Xuân Kiều ở Đà Nẵng: 73-74 đường Hồ Tùng Mậu, Phường Hòa Minh,Quận Liên Chiểu, TP.Đà Nẵng.

mamamy thích bài này.
    Đang tải...
  2. mamamy

mamamy Bé Chưa Biết Gì

Giá ổn nhỉ. Tuần sau mình có thể đi công tác Đà Nẵng cũng khu vực gần quận Liên Chiểu. Chắc mình cũng test vài em ktv massage ở đây xem thế nào. THấy bác nói tới z là quá đã rồi KEKE

3. bom

bom Bé Chưa Biết Gì

may e lam nhiet tinh k vay

4. danchoi80

danchoi80 V.I.P Member

Xa quá :(, từ biển chạy vô cũng hơn 10km

5. minh hoàng

minh hoàng Bé Tập Massage

Chỗ này các e xinh ko bác, e chuẩn bị du lịch đà nẵng móng các bác tư vấn