Eden Plaza - Google "hại" đời tui!

Lượt xem: 48,593

HoatDongVeDem

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/17
Chủ đề
2
4
9
32
0 ₿
Số là mình có chuyến công tác tại Đà Nẵng. Đang lúc "bức bí", mở google ra tìm kiếm thì thấy một loạt các địa điểm massage hấp dẫn chốn Đà Thành; trong đó thì cái tên Eden Plaza có vẻ được nhắc đến nhiều nhất. Thế là quyết định xách...gậy đi tìm "hang".
Tới nơi, nhận phòng cũng là 11h40. Chắc mình là vị khách cuối, vì nghe bảo ở đây chỉ làm đến 12h. Mình đặt hẳn luôn cái vé 1 củ vô khám phá cho biết. Bo cho locker 100 và dặn bé nào trẻ, cao ráo, mặt mũi xinh chút.. Thế là rất nhanh, 2 phút sau có một bé vô gõ cửa, ấn tượng đầu tiên là bé biết trang điểm nên cũng dễ nhìn, nước da trắng trẻo, người mảnh mai, tuy nhiên chỗ nào cần "nở" thì vẫn nở, nói chung với mình dáng vậy là chuẩn rồi!
Face: biết trang điểm: 7
V1: hệ cam, mềm, bóp rất sướng, ti thụt nhìn rất kích thích: 8
V2: đẹp, ko có mỡ thừa: 8,5
V3: tròn, ko to nhưng cân đối với dáng người (tỷ lệ eo mông nói chung là good), đặc biệt phần lưng dưới có 2 cái hõm nhìn rất kích thích.
V4: cắt tỉa gọn gàng, em hổng cho nhìn hay sờ, dc cái rất bót, sướng! :D
---
Vì cũng đã bỏ tiền ra để "khám phá" nên mình cũng thử hết các dịch vụ, từ xông khô, ngâm thuốc bắc, nằm bồn sục, mát xa đá nóng... mặc dù đã cố gắng làm nhanh để tới "phần chính" nhưng ngoảnh đi ngoảnh lại cũng hết nửa tiếng đồng hồ. Thế là thôi, em ơi mình "thư giãn" luôn đi! Hí hí...
...
Tiếc là, em tuy dáng đẹp, tuy nãy giờ rất nhẹ nhàng về nhiệt tình, nhưng tới phần này lại hơi "khó tính". Em chỉ liếm ti, tay kích thích thằng nhỏ. Mình tranh thủ lấy tay mân mê khắp cơ thể nõn nà của em trong lúc tận hưởng cảnh "giường chiếu" do mình đóng qua tấm gương lớn treo trên trần! Nói chung khung cảnh rất kích thích! Mình mới mân mê tay đến v4 em, tuy nhiên em từ chối, lí do vì sợ đến khi tới z sẽ rát! Mình cũng ok! Đến khi em đeo bao vào cho mình, mình mới bảo em nằm xuống để mình làm, thì e cũng ko cho mình bú v1, cũng ko cho tevez, nhìn cũng ko luôn?!? Amen, thế là, hứng bỗng cụt cái vèo từ trên trời xuống dưới đất! Xong, thằng nhỏ quẹo cmnl! (Chẳng biết các bác có bị vậy không, hay vì em đi trễ nên mới như vậy)?!? :(
...
Thế là lại phải bắt đầu lại công đoạn kích thích, e lại liếm ti, tay rờ thằng nhỏ, thậm chí e còn BJ (qua bao). Nhưng than ôi, chỉ còn 15 phút là hết giờ, nhưng thằng nhỏ vẫn ko chịu lên. Giờ sao? Ko lẽ...vác trym đi về mà ko giải toả được cái "bức bí" trong người?
Không, không thể thế được! Thế là mình nhào ra, vồ lấy chiếc smartphone, vào xvideos mở "tư liệu" lên ngâm cmn cứu! Em cũng hợp tác, vẫn kích thích ti và thằng nhỏ trong lúc mình đang tự "ngâm cứu"! Được 5 phút thì thằng nhỏ bắt đầu ngỏng dậy! Mình đeo bao vào rồi quất luôn! Không thể để công sức nãy giờ uổng phí! Mình dập như con trâu chọi, hùng hục, hùng hục, "bạch bạch bạch"! Tiếng động dâm dục mỗi lúc một to! Mặc cho em nó nhăn nhó vì đau đớn, mình vẫn không thể dừng lại, hai bầu vú em căng cứng, nảy lên nảy xuống càng làm mình kích thích tột độ! Và cuối cùng, thằng nhỏ đã chịu khuất phục trong tư thế doggy! Nó co giật liên hồi trong khi vẫn bị âm đạo em thít chặt! Quá thoả mãn và sung sướng! :D
----
Xong một buổi đêm lao lực! Tổng thiệt hại: Tic 800 + Tip 1000 = 1 củ 8. Vì lúc đó trễ nên không được thử dịch vụ ăn uống, buffet gì đó sau khi lâm trận.
À, quên nói thông tin e út để các bác tham khảo, e làm cho mình tên Nhung, 23t. Nhìn chung mình hài lòng với cách phục vụ của em. Hy vọng sẽ có dịp quay lại! (nếu nhiều lúa, huhu)

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Chổ này tui bị sụp hầm một lần và hứa ko bao giờ quay lại.
CSVC thì ok, cũng chơi cái phòng như bác nói, cái giường như trong phim vậy,... chỉ có cái service quá tệ, BJ thì mang bao, sờ V4 ko cho, uống sữa thì ko đc,.... kêu quản lí lên, dẹp mẹ luôn, xuống ăn gà ác đợi sếp xuống. Bức xúc vãi!!!!

• Like
Điểm cảm xúc: HoatDongVeDem and babi

babi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/4/16
Chủ đề
3
190
38
0 ₿
Trời , 1 củ 800 k !!! hic hic hic

chắc chắn là hơn 1 triệu 800 nghìn VNĐ nhé bạn :

" Xong một buổi đêm lao lực! Tổngthiệt hại: Tic 800 + Tip 1000 = 1 củ 8.
Bo cho locker 100. "

và còn hàng triệu tinh binh đã được giải phóng ... qua quyền trợ giúp : "
vồ lấy chiếc smartphone, vào xvideos mở "tư liệu" lên ngâm cmn cứu "

Quay tay đại pháp hạng cao cấp !!!
:p

• Like
Điểm cảm xúc: HoatDongVeDem

HoatDongVeDem

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/17
Chủ đề
2
4
9
32
0 ₿
Kaka các lão bá phát biểu chuẩn quá, đúng là bj qua bao chán kinh. Đoạn đó em có ra chém gió với bác taxi, nghe nói đúng là gái ở đây chảnh. Có chỗ mới mở gì đó tên SH ngon hơn, không biết có bác nào đi chưa cho em cái report với :D

• Like
Điểm cảm xúc: babi

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
E nghe cái tên thôi là thấy sang rồi, vs thường trên mạng là do mấy cơ sở đó bỏ tiền pr chứ chất lượng thì ko dc là bao, nếu ko mún sụp hầm thì nên kím thổ địa cho chắc cú, 1t8 tính ra còn thua xa Vũng Tàu

jackychan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/12/16
Chủ đề
9
192
42
34
0 ₿
Đi ở đây phí tiền lắm . Bác cầm 5x ra check hàng đẹp + 3x đi masa khỏe nữa là đúng bài

Kha 09

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/1/19
Chủ đề
0
3
0
32
0 ₿
Có bác nào biết ở đà nẵng chỗ nào matxa từ a-z gái ngon ko chỉ e với. E mới ra