Em 01 móm móm nhiệt tình, đủ phê

Lượt xem: 794

Gymerdamdang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/10/20
Chủ đề
1
15
2
33
TP Hồ Chí Minh
0 ₿
Chả là nhậu say hơi ngà ngày chạy đến Cẩm Thy khoảng 11h tối, trước là doanh trại quân đội!
Bước vào Cẩm Thy được locker đón dắt xe, mình vào order gói Thái, bước vào phòng xông hơi, lần đầu ghé, thấy trên diễn đàn nên kêu em 18 nhưng locker báo bận, xong mình nói random đi em... Bước vào xông hơi thì khoảng 05 phút sau em bước vào( sau này hỏi thì biết 01) mình lấp ló nhìn ra em và em cũng lấp loa nhìn mình qua khe cửa phòng streambath! Đủ nóng rồi thì bước ra gặp em, cô bé có dáng mình dây cây cảnh, mông cong gợi cảm, miệng móm móm dễ thương. Em mời mình ngồi và lấy khăn lau mồ hôi cho mình, mình nựng nựng em và ôm em cho em ngồi trên đùi mình, ko quên lấy tay thò vào mân mân vếu em, em cười khúc khích, hôn hôn má mình, xong rồi mình đứng dậy e cũng đứng theo rồi mình ôm em, hai tay ôm chặt lấy bờ mông gợi cảm, sờ là thấy đã, (đến h còn tưng tưng cảm giác!), được một lát em nói để em cởi áo ra rồi tắm cho anh nha! mình ok! Rồi ngồi ngắm em cởi áo để lộ nguyên cặp nhũ vs bờ mông cong ( em còn mặt mỗi quần chip ren trắng) sau đó em tắt máy lạnh và dìu mình vào bồn, em tắm gội rửa kĩ càng cho mình từ đầu cho tới chân, ko quên chăm sóc kĩ cho bé ciu, (tút ra tút vào như tút lươn) hjhj! màn tắm gội cũng xong e dìu mình ra và lâu khô người mình và dìu mình lên giường nằm để em massage khỏe! Em day ấn huyệt đủ bài, lực vừa tay, chà đá nóng... nhưng hình như thiếu chiêu kiến bò qua dái, hehe), lúc đó cũng quên nhắc em! Đến màn thái, e bắt đầu đi lưỡi từ chân đến tai, khoái nhất là lúc lưỡi em ghé cặp mông của mình , sau đó e đổ dưỡng thể và dùng ngực chà từ chân đến lưng của mình, xong e kêu mình xoay người ngửa lại để em mass thái phần trước, em lick ti và dùng cặp bưởi kẹp xúc xích, chà từ chân tới ngực mình sau đó em muốn mình bú bình nên em lấy khăn lau vú để cho mình bú bình, mình ko quên lấy tay luồn vào khe suối khám phá, khe e chật chật sướng tay làm sao, em rên nhẹ nhẹ nước nhờn chảy ra nhiều, kết dính trên ngón tay mình mới chịu! Sau đó em kéo lưỡi xuống vút trụ, đá bị và bj mình! Hai anh em làm nhịp nhàng, đứa thụt, đứa mút, khoảng 15p là mình out! Hai ae hạ cánh nhẹ nhàng và an toàn! E dìu mình đi tắm lại! Kết thúc buổi mát xa thoả mãn!
Tic= tip!

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Thay mặt cs và bé 01 ad xin trân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ... chúc bác Sk và thành công và đặc biệt là có ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Gymerdamdang