An Giang em 06 miền tây sông nước, rên như tên gọi

Lượt xem: 4,475

Rên Dữ Quá

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
15
81
51
0 ₿
Sự việc là hôm thứ 7 tuần rồi mình có đi công tác o sg về tới châu đốc cũng gần 7h hơn sau 1 ngày vật vã trên xe mình quyết định làm 1 suất masa cho khỏe. Thấy có chỗ đại đại dương 2 mới mở tại châu đốc nên vào thử vì nge danh tiếng cơ sở ở châu phú. Chạy xe vào gặp blocker mặt 1 đóng thấy sai sai lần 1, book phòng hỏi có mấy loại vé hắn tl chỉ có 1 loại vé thôi anh 120k sai sai lần 2, nghĩ chăc bị sụp hố rồi.
Bước vô phòng thấy có phòng riêng, bồn tắm, phòng xông hơi trong phòng cộng 2 điêm vì vé 120 là quá rẻ.
Ngôi ghế 5p em bước vào dáng vừa người mặt nhìn cung cỡ 7d 8d thôi, em chào mình hỏi anh uống nước suối hé e lấy cho xong quăn cho cái quần kêu a thai đồ đi rồi vào xông hơi cho khỏe, thấy mình có vẻ mẹtr mỗi e chủi động bắt chuyện rồi xoa bóp vai cho mình phê phê hehe. Minh xong khoản 10p ra thì em ngoài đợi sẵn hỏi ảnh khỏe chưa vào bồn tắm đi e tắm cho anh, mình ngồi trong buồn tăm cho e nó kỵ cọ gội đầu các kiểu em cũng không quên th đệ của mình được cái em lo cho th đệ kỹ lắm cọ rữa 2 3 lần em sục vài cái th đệ dựng cờ em nó cười hỏi mình khỏe rồi phải không nhìn mặt e dâm như gì kiểu như jav.
Đến phần masa khỏe e nó masa đa nóng cho mình cảm giác phê phê, em masa cũng kỹ lắm mn ak nói chung ok, vưa massa em vưa bắt chuyên với mình hỏi a ăn gi chưa mình nói chưa ăn gì hết, e hoi sao giờ chưa ăn nữa, e nói gáng chút đi ăn thik em nek kkkk kích thích vl.
Tới phân masa mêt
Em lam rât nhiêt tình, rên thì bao lớn muốn bể phòng, v1 hơi nhỏ v2 eo thon nhe v3 vừa tay đựng vào bik e rất dâm v4 gọn gàn sạch sẽ tư do ra vào nhưng ae nhẹ tay thôi nhé.
Em vưa hj vừa bj kết hơp âm thanh 3d phê thì khỏi nói. Em n rên như phim jav vậy ae hiêu e nó dâm thế nào rồi. Cuối cùng sau 1 hồi thì cũng chiun thua em. Ra về e còn hun 1 cái nữa chứ.
Tổng thiêt hại 420 vé 120 tip 300 quá rẽ so vơi dịch vụ. Bé số 06 nhe ae