Em 06 Người Tình Nhỏ Bé Ánh Dương

Lượt xem: 1,571

DucTrungVN55

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
5
132
38
34
0 ₿
Nghe nói Ánh Dương Gò Vấp đã nâu nay mới có dịp ghé :

Thấy các ae đồng dâm đồn đại bên này có gói OSEN hót lắm

Vào gửi xe cái sân thật rộng rãi nhưng đủ kín đáo . Vào đến cửa chú phục vụ ra mở cửa tươi cười mời mình vào quầy làm thủ tục nhanh gọn lên phòng luôn .

Csvc : phòng Vip 11 thật rộng rãi cùng chiều giường bự trà bá . Sạch sẽ khăn và gối có mùi thơm dịu dịu .

Mình vừa thay đồ chuyển bị vô xông hơi thì e gõ cửa với nụ cười . Chào hỏi lễ phép . E bảo vô a xông hơi đi . E ra rửa bồn tắm chút a với e vô tắm và đáp lại với ánh mắt đê mê . Thôi xong :))

Bước ra khỏi phòng xông đã thấy e chút bỏ xiêm y 100% . Nhìn thân hình e thật quyến rũ vòng 1 săn chắc . E lấy khăn lau mồ hôi cho mình rồi đưa mình vô bồn tắm . Thế là vào bồn tắm mình cũng tranh thủ khám phá cơ thể e khá nhiều vì e tắm rất kỹ . E vừa tắm vừa dùng lưỡi mơn trớn hết những chỗ nhạy cảm nhất là thằng nhỏ e tấn công dồn dập như muốn out luôn trong bồn tắm . Bé thì thầm vào tai mình với những tiếng rên đầy kích thích a muốn ra luôn ko . Trong tiếng rên và tiếng nhạc du dương làm sao mình cưỡng lại đk cái cảm giác đê mê e dành cho mình thế là mình bảo tới luôn đi e :))

Ktv 06

Face : 7/10 giống hàn quốc

V1 : cam lai bưởi

V2 : mình dây

V3 : căng tròn

V4 : nc nôi dạt dào

Massage khoẻ : làm rất tốt đi đá nóng đầy đủ . Bé massage khoẻ cho mình phải 40p

Massage mệt : đến màn làm thái sau lưng e làm rất bài bản chậm rãi . Đi ngực và kết hợp đường lưỡi quả là điêu luyện và uyển chuyển . E đi rất kỹ từ chân cho tới gáy mình . Cảm gác 2 đầu ti và chiếc lưỡi thần thánh . Kiểu như kiến bò làm thằng nhỏ nằm úp ko chịu đk biểu tình liên tục . Jo thì đổi qua nằm ngửa lại . E cho mình bú bình :)) sau 1 hồi bú bình đầy thoả thích . E dùng ngực và lưỡi đi khắp cơ thể mình . Và có quả bánh mỳ kẹp xúch xích thật điêu luyện sau 1 hồi chiếc lưỡi thần thánh e cũng tấn công tới thằng nhỏ . E làm rất điêu luyện và chậm làm mình cứ phải cong người lên mà chiến đấu . Sau 1 hồi hơn 20p cũng ko thể cưỡng lại đk các tuyệt chiêu của e tung ra . Mình cũng out luôn trong sự sung sướng và đầy mạng nguyện :)) sau khi uot e dùng khăn giấy lau qua rồi 2 ae nằm ôm ấp tâm sự các kiểu . Xong e đưa vô bồn tắm

Cảm ơn e hẹn gặp lại ngày gần nhất :

Chú ý : e tình cảm dịu dàng

Tổng thiệt hại : tic 500 vì có code + Tip theo sự hài lòng + 50 lock và gữi xe :