Q.2 Em 06 No. 1 Quận 2 Tê rần rần...

Lượt xem: 940

truongchaujz

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
14/7/22
Chủ đề
4
4
1
0 ₿
Chiều tiếp khách về mưa to gió lớn, nên nghĩ thôi chạy tiếp cũng ướt hết người, sẵn đang ở quận 2 chợt nhớ mấy em bên Number One. Thế là không chần chừ chuyển hướng ghé thăm mấy ẻm.
Vẫn như mọi khi, mấy bạn nhân viên đón tiếp mình vô cùng chu đáo, tận tình. Mới mắc mưa nên mấy em pha cho ly trà gừng uống cho ấm người. Tiếp đến mình hỏi bé mình quen nhưng nay bé bệnh không làm nên mình chọn thử bé 06.
Mình lên phòng vào xông hơi là bé vào liền với vẻ đẹp của tuổi đôi mươi, mặt xinh xắn kiểu baby, bộ ngực căng. Lúc tắm, bé tắm khá kĩ. Thao tác thì nhẹ nhàng làm mình thấy dễ chịu, rất thư giãn luôn.
Ấn tượng đầu tiên khá thiện cảm.
Vòng nào ra vòng đó:
Vòng 1 săn chắc, bóp phê
Vòng 2 không thon như người mẫu nhưng ôm sướng nha
Vòng 3 to, mướt mát
Vòng 4 thơm tho, sạch sẽ và đầy nước, mlem mlem
Massage khoẻ thì bé luôn hỏi đau ở đâu không để làm kỹ hơn, giọng nói nhỏ nhẹ dễ thương. Em làm rất bài bản, đấm bóp, chà đá nóng, đấp gối, thảo dược đầy đủ, rất thoải mái có những skill mềm dẻo đôi tay trên cặp núi đá căng tròn và bờ đê ngăn nước
Massage mệt thì bé chủ động hôn môi, bj từ chậm tới nhanh, 69 đầy đủ nhiệt tình luôn nha ae, em vờn tới vờn lui làm mình tê rần rần, ầy good job thật. Em cũng khá chiều khách. Chạm tới đâu phê tới đó, quần qua quần lại trườn tới trườn lui mình cũng đầu hàng...Đúng là không làm mình thất vọng.
Xong xuôi bao mệt mỏi tan biến, mình ra về với cảm giác luyến tiếc :D
Chắc hôm mưa nào phải ghé em nữa quá.
Ae đi để trải nghiệm em nó nhé.