Em 06 - P.A relax : Chào Xuân

Lượt xem: 1,657

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Chào ae congdongmassage ! Mình đi hôm giữa tuần mà đầu năm vô làm lu bu nên nay mới làm cái RP thông tin đến ae!
Đầu năm có dc cái vé free VIP thái nên xách chim đi rửa khai xuân cho nó.
Với lại trước tết ăn nhậu liên miên, đi làm về còn phải tranh thủ giao hàng (làm thêm) và thêm cái mấy ngày dọn dẹp nhà cửa đón NĂM MỚI. Ngày nào cũng lau trùi, rửa, sắp xếp tới 10h - 11h đêm nên cơ thể uể oải, toàn thân đau nhức ==> Tức tốc đi massage cho khỏe:p:p:p

Đi làm về chạy tới nơi, check code xong thì dc Locker dẫn lên phòng, lì xì đầu năm lấy hên.
CSVC: Vô phòng VIP 3 rất rộng, đẹp, bài trí gọn gàng, bắt mắt và có 1 cái ghế lớn trong phòng.
+ cửa Phòng xông hơi không dc kín lắm!
+ Khăn có mùi dù không khó chịu lắm (chắc phơi chưa khô hẳn)!

- Ngồi xông hơi khoảng 5p thì bé thập thò ngoài cửa đợi mình mà hơi mới lên nên xông 10p nữa
Xông hơi xong thì em vào lau mồ hôi cho mình và pha nước. Nghỉ xíu rùi vô tắm và 2 anh em vừa làm quen nhau vừa tắm rửa trong tiếng cười vui vẻ !
- Phần khoẻ : mình dây nhưng làm có lực, làm xong thấy khoẻ hẳn các bác! đầy đủ các bài ( nhiều hơn những chỗ khác / bé khác đã đi), nằm úp rồi ngửa cho bé massage và mọi mệt mỏi tan biến theo từng động tác. lâu lâu thả kiến trên dùi, bẹn nên feeling lắm. Bé có kinh nghiệm làm khoẻ nên bác nào cần khoẻ thì bé nó là 1 lựa chọn tốt !
- Phần mệt : Bé lật mình úp lại rùi làm thái. Bé đi đường lưỡi từ chân lên tới cổ rồi HJ ngược quá phê. Rồi mình quỳ chổng mông lên cho bé làm và tận hưởng, kèm theo âm thanh khích thích nhẹ nhàng, lưỡi bé đi đến đâu tê đến đó ạ ! mỗi người mỗi cảm nhận nên em không đi sâu hơn phần này. bé làm phê quá làm mình ngất ngây như gà tây. sau 1 hồi thì cũng out. Bé nói để bé lì xì cho cái nữa nhưng thấy gần hết giờ nên nằm nói chuyện tí rùi mình về.
Tổng kết :
Face : móm, duyên, teen.
v1 : Mình ko khám :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
v2 : mình dây nên phẳng
v3 : săn chắc , bóp thích !
v4 : không khám cũng không phá:D:D:D
Service : Tuyệt vời, đặc biệt hài lòng là bé rất vui vẻ, nói chuyện có duyên, 2 ae nói chuyện hợp nên nói quá trời. Đánh giá cao em ở khoản này. AE vui vẻ với nhau, thoải mái tinh thần thì hưng phấn lên mây.

Tic free
Tip Tết
Locker & gởi xe: lì xì lấy hên
Cám ơn Bé Đẹp và P.A Relax! :):):)

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11