<<Em 06 xinh xắn đầy cảm xúc từng giây từng phút>> :) :)

Lượt xem: 1,068

tintuonganh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
11/7/19
Chủ đề
2
60
27
28
Trong tym em
0 ₿
* Ngày 9/6 hôm thứ ba vào lúc 11h30 mình chạy xe qua đường CMTT tính ghé qua godfather mà nhiều số mình đã trải nghiệm nhiều nên mún thử cảm giác mới , mà cũng nghe mấy thằng bạn kể bên PA RELAX cũng ok lắm thế là mình cằm dt thoại lên xin code va một mạch chạy thẳng qua PA.

* đã tới PA dược chú bảo vệ đưa thẻ xe chỉ vào thằng vào trong quầy ,một cậu locker chào rất nhiệt tình và vui vẻ dc lễ tân tư vấn bên PA có vé mới onsen gì đó trời thì dang nóng mình quyết định di vé mới thử , nghe bản kể số 8,9 bên dây hót lắm và mình thử yc số đó tiết là số 9 dang bận khách còn số 8 thì đang đợi khách , và cậu locker hỏi anh thích bé nhu thế nào để bên em chọn ,mình đành chấp nhận do trời an bài.
* được locker dẫn lên phòng vip 3, nhìn chung phòng óc sạch sẽ gọn ngàng, bồn tắm thì hơi nhỏ nếu mà làm vé này ngồi xong hơi tí thì bước vào là một em xinh xắn mình dây giọng nói nhẹ nhàng , bé tới lau khô ngưởi cho đặc biệt lau rất kỹ so mình bị cảm lanh nữa chứ... mình cũng không pr nhiều mong mấy bác tới và cảm nhận... B32 * phần massa thái bé dùng bầu ngực nhò nhắn chà cùng tinh dầu trườm khắp người mình làm thằng e mình dựng đứng lên ,dùng lưởi đi từ dưới lên cảm súc dân trào là mình mún out, bé kêu mình lật úp người lại bắt dấu bj hj bé làm rất nhẹ nhàng ko gấp rút , thế là chưa dc 10p mình out , còn chút thời gian mình ngồi nói chuyện, bé kể từng làm bên hà nội ,mới lên sài gòn làm dc 3 tháng,dc một lát locker rõ cửa ra hiệu hết giờ.

* ĐÁNH GIÁ: v1 hệ cam 7đ hợp gu mình
:v2 ko check
:v3 thon gọn 8
v4 gọn ngàng sạch sẽ 9đ nhieu2 nước B11
* tip gril 1 chai
* locker 30k
* giữ xe 10k