em 07 ánh dương

Lượt xem: 1,705

Hamvuivui

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/17
Chủ đề
11
13
29
0 ₿
Lâu lắm rồi chưa ghé lại ánh dương. Mình cũng một thời cắm rễ bên này những ngày đầu mới mở. Mới đó mà giờ đây đã thành cũ. Đến nay mới có dịp về lại nơi xưa. Mấy em cũ thì đã đi hết rồi, giờ đành lên trên này coi em nào hợp nhãn không. Kéo dọc từ trên xuống dưới thì thấy em 07 ổn nhất. Có da có thịt nhưng không đến nỗi bánh ú. :D
Nhìn số đo 3 vòng giới thiệu thì thấy 80-60-90 mà không biết sao. Nhìn ngực thế kia mà sao có 80, không lẽ độn lên cho đẹp ah. Quyết định đi em 07 để về rp lại cho cả nhà luôn.
Vào quầy làm thủ tục như thường lệ. Xong xuôi lên phòng xông hơi xíu đợi em. Xông hơi cho nóng người xíu thôi chứ vào đây chủ yếu thư giãn thôi ah. Nay có hứng nên mới ghé đây mà. Tranh thủ làm xíu còn chạy về nữa.
Mồ hôi đang đổ ròng ròng trong phòng xông thì nghe tiếng gõ cửa rồi em bước vào. Mình cũng nhân lúc đó bước ra luôn. Nhìn em thì thấy cũng ổn. Vòng 1 cũng phổng phao mà sao để có 80 ah. Haiiii, hồi sau sẽ rõ. lát sẽ có rp chân thật. Em nhìn mình cười, mình cũng tiến lại gần vỗ mông em cái bẹp. Em cũng chẳng phải dạng vừa đâu, lấy tay bóp ngay thằng nhỏ của mình trả lễ liền. Mà công nhận em bóp nhẹ một cái rồi xoa xoa. Sau đó vuốt ngược lên trên sướng thật luôn. Lúc mình vào bồn là thằng nhỏ đã bị em chọc cho dựng lên từ trước rồi. Nên lúc tắm xong là nó biểu tình vậy luôn chứ không có chịu xuống nữa. Mình trong lúc tắm cũng tranh thủ xơ múi được tí.
Đánh giá chung là v1 được. Không phải hàng face, còn xài tốt chán. Tuy không phải bưởi 5 roi nhưng cũng đủ để đè mình xém chết ngạt. Em lướt từ trên mặt mình xuống tận chân. Ngực đi đến đâu, lười em cũng quét theo đến đó. Mình cũng cố me me 2 lần mà hok có hôn được. Em đề phòng ghê quá. Nhưng một hồi chịu không nổi thì mình xin em ít sữa. :D
Về skill của em cũng không tồi. Từ lúc tắm em đã dạo đầu cho thằng nhỏ căng cứng chứ không phải lúc lên giường. Lúc mình nằm ngửa là em vào bài luôn. Ốp thẳng cặp ngực ép cho mình ngạt thờ. Đến lúc cặp ngực ấy xuống đuwọc chút thì bị mình đè ra trả lễ liền. Mút được chút thấy em cũng hứng thì em mới đầy ra mà trườn xuống dưới. Chiếc lưỡi của em đưa hết những nơi nhạy cảm. Cuối cùng cũng đến nơi cần đến, nơi mà nãy giờ biểu tỉnh nóng quá chừng. Và sau 10p nhiệt tình Bj em cũng giải tỏa được sức nóng. Em đã giải phóng được bao tinh binh ứ đọng bị giam cầm bấy lâu. Và cơn biểu tình đã được dẹp tan bằng những skill huyền thoại của em. Hết Bj lại đến bánh mì kẹp xúc xích. Đôi tay em lâu lâu lại lên đạn xoáy nòng. Và cuối cùng là dàn âm thanh chết người ấy. Mình cũng phải buông cờ trắng. Đầu hàng trong sung sướng.
Đánh giá sơ lại cho anh em
V1: 7đ
V2: 6.5 không có quá ngon như trong giới thiệu
V3: 7.5
V4: chưa kịp check thì giữa chợ hết tiền. Hẹn lần sau sẽ trả nợ cho em cả vốn lẫn lời.
Một số đáng thử ở AD. Mà em này về sớm nha các bác. Bác nào muốn ghe tranh thủ sớm nha.
Hẹn tái ngộ em ngày không xa.