Em 08 và 39 Tây Thi buổi trưa kiệt sức

Lượt xem: 7,178

khoi nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/16
Chủ đề
5
66
26
31
0 ₿
Về nhựng thứ sơ bộ chắc anh em củng biết rõ ở đây thì phục vụ rất lịch sự nhiệt tình không vòi tip còn phòng ốc thì đúng là khá nhỏ nhưng thấy đang sửa chửa có sự lắng nghe khách hàng thế là tốt.

Nay lãnh lương được thưởng nhẹ nên quyết tâm khám phá lúc 2 em vì thằng ku lễ tân củ gù nói có mấy em mới như Hàn Quốc làm nôn quá cho 3 số 18 39 08 được ku nt cho 1 code phi grab đến luôn mắc công không còn sức chạy xe về.
Có 1 mã free gần tháng chưa đi nên nay đến quất cái free trước kêu em 18 mà em bận khách vừa mới làm mà khách YC nhiều thật với có thấy mấy bài về em face 9đ ko biết có thật không nhờ anh em kiểm chứng vậy. Kêu em 39 trước nghe là truyền nhân của 01 Tây Thi nên rạo rực hết sức.

Em này thì face cho 7đ nếu ốm đi thì khá đẹp add zalo em nó thấy hồi xưa rất dễ thương
Em bị em nó lấy núi đè tôn ngộ không đè ngộp thở em nó cho bú liếm nhá
V2 hơi mập
V3 quá dư
V4 ko cheat
Kỹ thuật thái em nó làm siêu chuẩn đúng là truyền thừa 01. Tính cảm đi bài uốn lượn liếm láp tê tái đến thằng em em nó liếm dọc ngang rồi ngậm nước listerin làm thấy tê tê lạnh lạnh thằng em bước đầu rodai nên em ra tốc độ quá. Em nó bóp đầu cho tí rồi kêu em nó xuống lấy dùm cái vé Thái chơi tiếp em 08 luôn.

Face em nó ko biết hình dung sao cười thì cho hẳn 9đ đó còn không thì chắc tầm 7đ 5 em nó cười rất là ngộ em nó sn tầm 98
V1: Cam
V2 Nhỏ nhắn
V3: ko đụng
V4: Em này cho Vét nhẹ thui
kêu em làm Thái luôn củng rất bài bản từ mông lên đi lưởi lưng làm tê bần bật đến trước em nó cứ vậy làm ko nhịn cười nổi gống hết sức:p:p:p. BJ em này khá tốt kết hợp nhẹ HJ khi đang hun vú mình.
Đến đây anh em đọc chắc lòi mắt rồi:D:D:D nói chung khá là tuyệt dời đáng đồng tiền bát con mẹ nó gạo có điều hào hứng quá có thể Rp còn sai sót gì đó có gì anh em kiểm chứng qua :p:p:p
Chúc chị chủ càng ngày càng phát triển đưa thêm chục em như vậy vào cơ sở thì sao anh em ngán đượco_Oo_Oo_O.

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu, Logitech and kingmaster

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿