Q.10 Em 10 Của Tokyo Q.10 Ngon Lành Cành Đào Và Ngọt Nước

Lượt xem: 2,734

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cao Long

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/19
Chủ đề
16
31
19
33
0 ₿
Chào toàn thể các đồng râm, t lại quay lại với congdong sau một thời gian dài tu luyện nội công, cứ nghỉ là thâm hậu rồi nên ghé Tokyo LHP làm luôn vé V2, vậy mà bị em số 10 là cho lên bờ xuống ruộng thế là lại mò lên chia sẽ nhẹ một bài Rp về em 10 ngon lành.
Sau khi được gặp và trực tiếp trải nghiệm thì công nhận em nó ngon thật.
Face xinh, cho hẳn em 9đ vì face còn rất trẽ và nét xinh xắn đặc trưng, dâm dâm cô nương đúng chuẩn.
V1: Hệ cam khá ngon, rất êm tay khi nhàu nặn, đặc biệt là bầu ngực trắng ti nhỏ hồng hào mút sướng.
V2: Em có vòng eo con kiến, nên ôm ấp thì quá chi ngon lành.
V3: Tròn trịa và khá vừa vặn với vóc dáng có phần mãnh mai của em, xoa cặp mông mà phải tắm tắt khen.
V4: Sạch sẽ là chắc chắn, nước nôi chậm rãi cứ thế tuông, hàng rất khít và bót chặt ngón tay nên móc chậm rãi rất sướng, nhất là khi mò trúng mạch nước tuôn trào.
Về Sv thì em làm hầu như là chuẩn chỉ, rất nhiều bài bản được em phục vụ rất chăm và đặc biệt là độ nhiệt tình thì phải gọi là điểm 10 cho chất lượng. Trái ngược với vẻ ngoài nhìn sang xịn mịn, em khá cởi mở với những câu nói tâm tình, tính cách khá ân cần chu đáo.
Về mặt kỹ thuật, bé làm tốt từ đầu đến cuối, chưa có điềm nào để chê bai em này rồi vào phần thư giãn BJ kèn sáo, em làm rất chăm và tập trung, mãi đến lúc phọt rồi vẫn còn đưa tay vuốt ve ân cần. Em có đôi chút e thẹn trong lúc 69 nhưng nhìn chung là vẫn ngon, đánh giá tổng cho em 8.5đ nhé các đồng dâm, đáng thử.

anbinhbank123

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
5/11/16
Chủ đề
9
205
25
41
0 ₿
Bên Tokyo phác biết vé đi 2 em là bao nhiêu không? Ko thấy thông tin luôn

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Mình cũng đã trải nghiệm bé số 10 ở đây. Bài bản okie, rất thân thiện, cởi mở. Tâm tình với mình từ đầu buổi, đến lúc hạ màn rồi vẫn níu kéo mình lại trò chuyện kèm sờ soạn thêm tí :))

Cao Long

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/19
Chủ đề
16
31
19
33
0 ₿
Mình đi từ năm ngoái, thích cái cách họ dạy nhân viên bài bản nt, thấy em nào cũng chịu khó với tình cảm lắm bác chứ ko chỉ có bé này

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Vậy à. Mình chỉ mới trải nghiệm bé số 10 ở đây nên k biết những bé khác thế nào. Có dịp sẽ ghé ủng hộ mấy bé tiếp

VươngMV

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
14/10/19
Chủ đề
10
22
20
40
0 ₿
T cũng hay đi bên này, hôm nào mật thư TvsM đi cùng ko ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.