Q.1 Em #11 Queen đã khiến tui "thắp lên ngọn lửa trong tim"

Lượt xem: 1,810

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,574
1,683
5 ₿
Ngày đẹp trời khi mà tui thức dậy, bỗng nhiên có cảm giác feeling thế nào, chẳng muốn đi làm, mà lại thấy như "ta là gió một cơn gió tự do". Vậy thì sao nhỉ, mạnh dạn nghỉ phép ngay rồi dạo phố cf cà pháo. Lúc này trong đầu trống rỗng, tựa hồ phiêu dạt theo áng mây bên trời. Này thì dừng lại ăn sáng ở một nơi tuy xa mà quen, này thì cf quán cóc ngắm phố ngắm phường. Sau những bộn bề công việc, có khi cần lắm những giây phút thế này. Ah mà cần thêm một chút gì đó thi vị. Tui ko phải dạng người thích tìm người chia sẻ cho lắm vì sống nội tâm cũng quen, nhưng bỗng dưng trong đầu xuất hiện 1 bóng hình mà mỗi lần gặp em ấy là trải nghiệm hết sức thú vị. Thôi nào, tiết chế bớt cảm xúc đi thẳng vào vấn đề. Chuyện cũng cách đây không gần lắm nhưng nay có tâm trạng kể lại thôi, người hôm ấy tui nhất định phải gặp chính là em #11 Queen

Cơ mà tui có cái lạ lắm, dù tâm trạng đang phiêu lãng là thế nhưng trên mặt hầu như chả có cảm xúc gì. Đến nơi cất xe xong gặp bé lễ tân, ta nói cute quá mạng rất dễ khiến vài ae giảm bớt nhuệ khí. Mà với cái thằng tui thì vẫn bộ mặt đơ đó lắng nghe em tư vấn, dĩ nhiên rồi dù sao đi nữa vẫn phải giữ vẻ thanh lịch chớ ko thui ng ta đánh giá. Nhân lúc đang có chương trình, vả lại cũng muốn xem thực sự em ấy còn làm tui xuyến xao cỡ nào nên mạnh dạn triển ngay onsen 2 shot luôn

Nay ko có hứng xông hơi nên ngồi nhịp giò chờ em vào luôn. Cánh cửa vừa hé ra, tui liền đứng dậy chào em cho phải phép, nói chớ lúc đó muốn bế hẳn em vô cho lẹ rồi. Lúc em ngồi xuống, tui mặc kệ phong với chả thái, mặc kệ lý lẽ đời thường, mà lập tức ôm em vào lòng như chưa từng có những phút lìa xa. Tôi đặt lên em một nụ hôn nóng bỏng, 1 cái sự khác hoàn toàn so với tui thường ngày. Giờ sợ gì quê độ hay mất vẻ lịch lãm nữa, cứ nghe hoàn toàn theo trái tim thôi. Có lẽ em cũng ngạc nhiên, nhưng với tất cả những gì trên người tui và những gì em có thể cảm nhận được, em cũng đáp lại. Cảm giác lúc này là thế nào ấy nhỉ, chắc như đôi tình nhân đã dấu yêu từ thuở nào.

Ah mà cũng phải đến lúc đi tắm với em rồi, quánh giá lại chút về ngoại hình cho bác nào chưa biết:
Face rất là ưng ý tui nên dù em chỉ cao ba mét bẻ đôi nhưng thế là đủ hớp hồn tui rồi
V1 cam vn
V2 lượng lipid cực ít
V3 cũng ko phải quá to nhưng ổn
V4 ae vào trải nghiệm thêm

Màn onsen quá nóng bỏng, cái "cảm" ban nãy được nối tiếp, từng đường lưỡi, từng cái ôm trao nhau mà tui như quên mình là ai, chỉ mong cho thời gian đứng im lắng đọng. Đây 0 còn là tắm chung hay triển khai bài vở gì cả mà là sự giao thoa, đồng điệu, chăm sóc lẫn nhau và mang lại cảm giác người tình đúng nghĩa. Lúc này cái sự lãnh đạm của tui đã đi đâu mất mà thay vào đó là gã lãng tử cuồng si. Còn thằng em tui thì giờ nhường lại việc quan tâm nó cho em ấy, tui chỉ làm những gì mà lý trí ko mách bảo thôi. Cảm ơn em rất nhiều vì đã khiến anh "TAN ĐI LỚP BĂNG TRÊN MẶT, THẮP LÊN NGỌN LỬA TRONG TIM". Rồi thì shot đầu tiên cũng diễn ra trong bỏng cháy như thế

Tiếp đến lên giường, lưu ý ae khoan nghĩ bậy vì đây chỉ là em dìu tôi nằm thôi. Tui nói em khỏi ms khỏe gì cả, chúng ta trò chuyện đi nào. Khỏi khỏe gì tầm này, giờ là lúc cần tâm sự loài chim biển. Phải chăng em còn có thể làm tri âm của tui, có thể hiểu được phần nào tính cách hơi dị này ta?
Và thú thật là trò chuyện thì cả 2 cũng sờ mó nhau, để chuẩn bị cho màn chinh chiến sắp tới. Mà với màn sắp tới, trình độ văn chương của tui có hạn nên chả bít mô tả thế nào cho đúng, vì nó hoàn toàn là cảm, thôi thì mượn đoạn trong bài thơ của idol tui thời đi học, Xuân Diệu tiên sinh

Hãy sát đôi đầu! Hãy kề đôi ngực!
Hãy trộn nhau đôi mái tóc ngắn dài!
Những cánh tay! Hãy quấn riết đôi vai!
Hãy dâng cả tình yêu lên sóng mắt!
Hãy khăng khít những cặp môi gắn chặt
Cho anh nghe đôi hàm ngọc của răng;
Trong say sưa, anh sẽ bảo em rằng:
“Gần thêm nữa! Thế vẫn còn xa lắm!”

Chính xác là như vậy, mọi thứ đều dâng trào, hòa quyện tạo nên điều gì đó feel rất hiếm khi xảy đến với tui. Khỏi nói thêm gì về shot 2 vì nó được thực hiện trong sự tuyệt vời khó thể nào tốt hơn đc.

Và lại nghỉ ngơi ôm nhau mà tâm sự, lại là cảm giác khiên cho tui đê mê. Dù đến lúc phải về nhưng chỉ có cái xác đi về, còn cái hồn vẫn còn ở bên em ấy

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
nay công phá Queen hả bạn già kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Người ta nói: Người phù hợp sẽ không khiến bạn suy nghĩ mông lung nửa đêm, còn người xứng đáng sẽ không khiến bạn phải ngẫm lại xem có đáng hay không.

Nhưng đầu tiên (và cũng là cuối cùng), người quyết định lại chính là bạn. Người xứng đáng có thể trở nên phù hợp và người phù hợp có thể trở nên xứng đáng, trước tiên hãy cứ nỗ lực với điều trái tim mách bảo.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
ỦA , quên...
nhào vô đây CHỐT HẠ thêm Pé 11 , bữa hôm trước CHỐT Pé 69 của X roài. ;)
Nay đọc được bài Report đầy "cảm xúc" của K về Pé 11 nên phải CHỐT ngay & luôn , Pé 11 phải "rất gì và này nọ" mới khiến K "TAN ĐI LỚP BĂNG TRÊN MẶT, THẮP LÊN NGỌN LỬA TRONG TIM".
VÀ vì tin gout cả 2 anh em mình cũng khá tương đồng... đúng hông K nè !?
JL mà hok một lần ghé thăm Queen , gặp Pé 11 & Pé 69 thì thật là có lỗi với cả 2 Pé cũng như có lỗi với K & X , cũng có lỗi với chính bản thân mình.
@Massage Queen , cho JL xin tấm ảnh Pé 11 nhá.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Garryyau and Mr Mìn