Em 18 dáng ngon shangri – la

Lượt xem: 4,452

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
Diễn đàn dạo này thấy sôi nổi hẵn . nghe shangri – la cũng khá mới . nghe cũng khá oke nên thế là phi ngay qua thử gói nào lạ lạ xíu , lạ như nào thì xíu ae sẽ biết :D . tới nơi quẹt chống rút khóa vào thẳng quầy làm thủ tục nhanh gọn, xong theo chân locker lên phòng nghỉ ngơi xông xả chờ đợi – không quên gửi gắm 50k cho chú em như mọi chỗ .

Thế rồi vào phòng thay đồ xông xả , mồ hồi ra nườm nượp mà sướng lâu lâu đi cảm giác nó đã dì đâu :D . được một lúc thì em vào , quả thật số nay khá may strym vớt được em ngon vãi – khá xinh .em nhìn cười mà muốn say nắng :D .

Em nhẹ nhàng dìu mình cùng em vào bồn , rồi bàn tay mềm mại của em chà bờ lưng của mình một cách sung sướng , tiếp đến là bờ ngực của mình em cũng kì cọ một cách sạch sẽ , mình thì như bất động trước đồi núi ngã nghiêng đến hấp dẫn mình cũng nhân cơ hội lướt nhẹ đến ngọn đồi ấy và cặp mông mềm mại của em mỗi khi em áp sát và kì cọ cho mình , rồi em tự nhiên như đã thân thuộc em thò tay xuống thằng bé và xoa nó một cách sạch sẽ chẳng những vậy mà còn sục sục thằng bé vài cái cúng ông địa làm thằng em cứng cả lên trong sung sướng.

Sau những màn chơi đùa làm quen cùng em thì tiến là những màn thư giãn đầy tình cảm khi em cùng mình lên giường và xoa bóp cho mình các kiểu , em làm khá đủ bài từ vài đến mông đều được bàn tay mềm mại ấy uốn nắn đến tưng ngón tay . rồi tiếp đến là màn đá nóng khá thú vị nhưng cũng khá phê khi em trải những hòn đá lên lưng thì cảm giác cứ như rạo rực rạo rực khá thích thú .

Sau những lúc tâm sự chia sẽ bóp vai là tình khúc lãng mạn đến ngộp thở , đôi bồng em uốn lượn như đuôi phượng hoàng vẫy lên xuống một cách nhịp nhàng , hàng ti em lăn như những hòn bi mềm mại lướt sóng cuồn cuộn, kèm đó là chiếc lưỡi vàng với những đi hùng dũng như loài rắn hổ những cũng khá là điêu luện với kĩ thuật vẫy chuông điêu luyện.

Khi đã phô diễn cơ thể gợi cảm cùng những nét đặc trưng quyến rũ , em xoay người tôi lại và ngay trước mắt tôi là vẻ đẹp thoát tục trên khuôn ngực vô cùng sexy của em . em kề những phô núi trập trùng đó đến tận miệng – lúc đấy chỉ biết bú và nhấp nháp một cách sảng khoái . tay vẫn không ngừng lươn lẹo khám phá cô bé ẩm ướt của em . khi đã no say em khẽ nhẹ xoay lại bú thằng bé một cách nhẹ nhàng trìu mến không hối thúc .

Rồi chiếc lưỡi mê hoặc ấy lại tiếp tục liếm láp khắp góc háng khiến mình vừa phê vừa nhột ứ chịu được thằng bé thì sướng đến nổi cương cứng hẵn lên . rồi những cú gật khóc liệt chiếm lấy thằng bé và tiếp tục bú ngon lành , đến khi sung sướng đã đến đỉnh điểm mình chỉ biết ôm lấy cánh tay em rồi … đứng hình và những giọt nước trong trẻo dần chảy đều trên bàn tay em và sự phê khoái hiện rõ trên mặt của cả 2 một cách êm ái nhẹ nhàng.

Thông tin về em :

V1: 6,5 đ bóp đã bú sướng , nhìn khá đẹp

V2: 7đ có eo ót nhưng ôm ấp không thành vấn đề

V3: 6,5 đ đơn giản là mềm mại và đẹp

V4: nước nôi tùy điều chỉnh :D

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
hấp dẫn quá ạ. :)) hôm nào em phi ngựa qua mới được :p

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Mừng cho bác được ngọt nước

charliesnguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/12/16
Chủ đề
4
38
12
35
0 ₿
là tới Shangri-la là đá chống đi thẳng vào hả bác. Bữa mình tới đợi anh giữ xe 30' ko thấy ai ra, mình đi về luôn @@

superman04

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
8/3/18
Chủ đề
3
110
12
0 ₿
pác làm chuyến lại xem, kinh nghiệm tui là cứ chạy xe vào đá chống là có đứa ra giữ hà

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Vừa mới tắm tuổi thơ với em 18 chiều nay.
Mai report cho AE !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.