Em 19 của tui

Lượt xem: 4,480

Nhật Nam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/6/16
Chủ đề
1
6
3
32
0 ₿
Xin chào mấy bác. Đây là lần đâu tôi viết góp ý trên này và kể cho mấy bác nghe câu chuyện của tôi và gặp cô bé số 19. Nói chung không quan trọng ngoại hình vì hôm đó tôi và bạn gái cãi nhau nên không có hứng. Chỉ định tìm người nói chuyện cho đỡ buồn. Ngoại hình thì bé này cũng đc. Hơi ú da trắng. Cười còn có má đồng tiền. Mặt cũng gọi là xinh. Nhìn là biết bé chỉ có tí tuổi thôi. Bé nói chuyện cũng vui tính. Nhây bựa.. Làm tôi cười cả buổi. Massage thì cũng được. Mệt chỗ nào đấm chỗ đó. Massage thái cũng ok. Bé nói mới học nghề mà tôi kg tin. Trườn điêu luyện hơn mấy chỗ khác. Còn về thư giãn thì bé làm nóng lạnh. Ok lắm mấy bác ạ. Trước giờ đi massage chưa chỗ nào có massage thái mà có cả thư giãn nóng lạnh. Về tôi còn xin zalo để nói chuyện vui bé vẫn vui vẽ cho. Còn tương tác nhiệt tình nữa. Cơ sỡ ở đay cũng dễ nhìn nói chung ok tất cả. Mấy bác cứ đi thữ. Hôm nào có đi thì nhớ rũ nha mấy bác.

bike2k

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/5/16
Chủ đề
0
15
0
23
0 ₿
Thư giãn nóng lạnh là ntn vậy bác? Trước h chưa biết

Nhật Nam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/6/16
Chủ đề
1
6
3
32
0 ₿
Kkk. Tui đi em này ẻm tự giới thiệu. Tay nghề cũng cứng chứ bác hả

• Like
Điểm cảm xúc: andam

andam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/6/16
Chủ đề
0
4
3
0 ₿
chắc tại đô tuôi cao . nên thấy củng tạm tạm . được cái em làm sướng là ok . nhưng lần trước không đưỡc nóng lạnh như bác . vẫn cuối tuần xách trym đi tiếp . đt thẳng tiến

• Like
Điểm cảm xúc: Anhchangnhaque

Anhchangnhaque

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/5/16
Chủ đề
1
9
5
0 ₿
bác định đi thứ máy . được thì đi chung giao luu cho vui nha. đang hóng bác