Em 19 – người tình thượng đế ban tặng

Lượt xem: 2,763

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
Lâu lâu đi massage được kèo thơm nên về report cho anh em, chả là chiều đang café với đám bạn mà cứ cưng cứng thằng bé làm sao đấy ,tranh thủ còn tý nữa là banh với chả bóng nên vọt qua bình 3 massage đỡ lấy hên sẵn gặp mấy bé đào xả stress. Sẵn túi gửi anh locker 50k rồi lên phòng an tâm chờ bé lên phục vụ, như mọi ngày xông xả khỏe khoắn rồi ra gặp em thì trông em cũng khá dễ thương tướng nhỏ con nên cũng là gu em vì thường dâm lắm.

Rồi cả 2 cùng tiến vào bồn như kịch bản mọi lần đi, em kỳ cọ và xuýt xoa cái đầu của thằng nhỏ đén cả dựng đứng ,bảo em thì em nói ”nó đứng v rửa cho nó sạch rồi lát em sẽ làm anh phê” nghe tới đây là thấy cao trào rồi, em dựng mình đứng dậy để rửa ai ngờ vừa rửa sạch xong em đã cụp đầu bú nhấp nháy vài cái làn môi nóng em làm mình rung cả người vì ngạc nhiên và nổi cả da gà.

Cả 2 cùng tiến lên giường như dự định sẽ tình cảm thay vì chỉ tác nghiệp vì em nói chuyện cũng khá hợp nhưng chịu quậy và bạo, em massage nhẹ nhàng cho mình rồi xoa bóp đủ kiểu còn mình thì sờ đùi em như động lực cho em nó phấn khởi, sau những pha chập vạ massage thì em cùng tới đoạn mà cả 2 khỏe cũng phải mệt. Em nhẹ nhàng đưa đẩy phía sau, chốc lát xoay quanh em đã để lộ hàng nhũ của em rõ nét núm ti cứng đẹp đẻ như đã nứng lúc nãy.

Em loay hoay cặp nhũ ấy với hàng ti lấp ló, rồi làm những trò thái sau lưng tôi. Trông em cứ như người con gái thời học sinh mà tôi yêu vậy – nhẹ nhàng và ân cần , em làm tôi có cảm giác mân man mãnh liệt cùng ánh đèn lấp líu , khi tôi bật xoay người thì cả 2 cứ như con hổ vồ lấy mồi vậy.Em chống mạnh 2 tay xuống giường - để trước mặt tôi là 2 đồi bồng và bờ môi khát sữa, tôi bú lấy như con nghiện –cả 2 quấn lấy nhau , em dùng bờ môi ngọt của mình để hôn sâu những nụ hôn dài tận 1p , cái vòng tam giác phía dưới của em cạ sát vào bi thằng nhỏ khiến nó lúc nào cũng phải kêu lên bằng những pha dựng đứng kì cạ cô bé của em đến ướt cả bím mỗi khi tôi chạm tay vào .

Những lúc sung mãn như bất tận thì em cắn lấy ti tôi và xoáy chúng như cõi u mê xác thịt của một thằng ăn mày yêu phải cô đàn bà lẳng lơ, nó li kỳ đến mức có thể viết thành cả một câu chuyện tình một đêm nhưng không quá dài dòng mà bằng những ngôn ngữ xác thịt cũng có thể khiến người đọc lôi cuốn đến sờ soạn khắp cổ và tự mình phiêu bồng với những lần nhấp nhấy cô bé,cậu bé theo cuốn truyện.

khi đến cao trào bản năng con người hiện rõ qua từng hành động của em nhưng không bước quá ranh giới massage của cô tỳ nữ và ông hoàng dục vọng , em chùn bước và quấn lấy thằng bé bằng cặp nhũ của mình và đôi môi thơm mềm vừa hôn tôi lúc nãy bú trọn lấy thằng nhỏ trong cảm giác nong nóng như ấm nồng mùi dâm phát ra từ miệng em. Khi đã chín mùi trong khi quẩn quanh vẫn còn 30p thì em bảo anh cố gắng em bú tiếp cho anh phê đến cùng , ân ái cao trào nhân lúc con quỷ chưa thoát khỏi thân xác này thì vội nhốt nó lại .

Lôi kéo eo tôi ôm trọn vòng eo để mặt em kề sát tôi, tôi không ngừng hôn cổ em một cách điên dại , tay em cũng không ngừng lấp ló thằng nhỏ trơn tru từng góc độ , vừa nhốt con quỷ nên cậu bé đang cần hồi sức nhưng em chẳng bao giờ cho là đủ em vội dùng bờ môi mềm mỏng của mình hôn khắp ngực đến góc cạnh của cậu bé “ những tiếng chụt chụt ,chút chít” khi hôn phát ra từ môi của em khiến cậu bé không thể nghỉ ngơi mà vội đứng dậy để chiến đấu vì tình yêu như thuở còn học sinh.

Là thứ tình cảm mãnh liệt mà đây là lần thứ 2 tôi cảm nhận được ở chốn massage này, ai ngỡ chỉ là vui qua đường nhưng câu chuyện về 2 người lần đầu hợp nhau lại để lại thứ tình cảm hơn cả ân ái vỏn vẹn 2 tiếng, em bú quanh cậu bé đến đỉnh điểm tôi ôm tóc em và nhẹ nhàng em bú thẳng thừng để phút chốc em nuốt trọn những thứ tình cảm trắng đục đấy mà tôi và thằng bé gửi gắm cho em chảy dài từ miệng em xuống đồi bồng đào để chứng tỏ cực lạc là do tôi và em tạo ra chứ không bao giờ chỉ là truyện, mà nó còn là món quà ân dục lớn nhất mà thượng đế đã ban .

Thông tin về em:

V1: 6,5 đẹp trong mắt tôi và khi bú thì nó ngon như bình sữa mẹ mới pha vậy

V2:7đ có eo ót và ôm trọn vẹn con người em

V3:6,5 là thứ vũ khí đầy dục vọng mà tôi mỗi khi vỗ là đẩy con quỷ trong người em mỗi lúc càng mãnh liệt

V4: khí dâm không thiếu, chỉ cần nhẹ nhàng tình cảm thì bím chỉ việc tuông trào.

Massage khỏe: thoải mái , em chịu khó bắt chịu nên mức xả stress tốt và biết quan tâm về cảm giác của mình khi em đấm.

Massage mệt: Bj,hj,lick ti,bồng đào kéo cần,tam giác ma sát cậu ấm, tình cảm dâng trao thì chỉ biết làm theo bản năng để cùng em phiêu lạc thôi

Tổng chi phí vui vẻ đón world cup: tic 400k code camapro, tip 6xx vì tình cảm, locker 50k.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.