Em #25 Đệ Nhất lùn mà phụ tùng đầy đủ

Lượt xem: 8,121

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,570
1,675
5 ₿
Đi công việc gần sân bay TSN, thời tiết làm con người ta mệt mỏi, thôi ghé vào Đệ Nhất ms cho đỡ mệt. Lâu quá không đi lại, mấy em quen cũng đã nghỉ nên thôi random đại cho rồi.
Xông hơi ngâm chân, tắm táp rồi lên phòng. Để coi hnay có may mắn không.

Nằm trong phòng phơi trym xíu thì em nó vào. Hỏi ra thì biết số 25. Dù tướng tá chưa đúng gu tui nhưng mặt mũi cũng dễ thương ưa nhìn. Chiều cao có hạn (chắc gần 1m60 tính luôn dép), bù lại phụ tùng ngon
V1: ngon nè, gần bưởi. Bóp phê tay 7.5đ
V2: do tướng em này kiểu mũm mĩm nên có lipid 6đ
V3: căng, bóp đã, vỗ kêu kêu 7.5đ

Ms khỏe đấm đá cũng ok, lực vừa phải. Vừa đấm em nó có hỏi xem làm vậy được chưa, cũng khá quan tâm khách.
Em này biết cách bắt chuyện, nói chuyện vui vẻ, chém gió cũng ok.
Về khoản ms mệt, đây có thể coi là thế mạnh của em. Em kết hợp đi lưỡi, dùng v1 cạ vào người khá tê. Tui đáp lại bằng cách khám phá v1, công nhận mịn màng bóp có cảm giác. Sau đó tui khám phá v3 tròn trịa. Rồi đến v4 khe suối thần tiên, nước nôi đủ xài. Bonus thêm em này có âm thanh khá tốt, nghe tiếng rên mà kích thích vãi. Sau cùng tui cũng out trong tê tê.

Tic 190k có code. Tip như nhiều ae.
Hết. Có dịp đi Đệ Nhất sẽ kiếm em tiếp.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Suck It

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/8/18
Chủ đề
0
3
1
39
0 ₿

Bé 25 đi làm nhân viên địa ốc rồi

Suck It

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/8/18
Chủ đề
0
3
1
39
0 ₿
Đúng như bác tả hàng họ ngon mình không dám xài nhiều còn để tài nguyên cho anh em. Hôm rồi em nó nt đi xem dự an đát nền nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,570
1,675
5 ₿
Vậy chắc em này phối hợp làm cả 2 nghề. Cảm ơn tinh thần giữ gìn của bác cho những ae sau kkk