Q.10 Em 25 Là Lựa Chọn Sung Sướng Cho Ngày Đầu Khai Súng Ở Tokyo LHP Q10

Lượt xem: 4,754

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Võ Đình Ân

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/5/20
Chủ đề
9
24
13
33
0 ₿
Thân chào các ae, Ân vẫn trở lại đây, nơi thân thuộc này để tìm kèo xả stress sau bao nhiêu ngày tự khóa cửa mà luyện công đến mức tay phải lên chuột còn thằng em chắc cũng sắp có 6 múi.
Úp Đét được thông tin mở cửa của các cơ sở nên tranh thủ ghé qua từng nơi để xả đạn, tích tụ lâu ngày nên nòng nọc muốn mọc cả chân. Qua LHP ghé vô tokyo làm liền một vé để xả và lựa chọn vẫn là em 25 bởi cái nét hiền và dịu dàng của em với cặp bưởi to đùng lại càng thêm phần hấp dẫn. Mò lên phòng ngồi vắt chân uống nước đợi chờ là hạnh phúc, đọc qua mấy dòng trạng thái thì nghe thấy bên ngoài đã vang lên tiếng gõ cửa đều đặng, một lúc sau bước vào là em 25 của Tokyo, em vẫn niềm nỡ và nụ cười vẫn là thứ đầu tiên được bé chào đón. Đảo ánh nhìn quanh một vòng, qua tết mà em vẫn không phát phì lên chút nào đúng thật là hay ho, chào hỏi em một vài cầu để bày tỏ độ lịch sự và rồi kéo tay em xa vào lòng mà ôm ấp. Thái độ e dè và thoáng chút ngại ngùng của em làm em càng trở nên hấp dẫn, đưa đôi tay luồn vào khe áo mà xoa nhẹ nhàn cặp bưởi to tròn của em mà êm hết cả tay, nghe sướng ở trong lòng nên thả em rời vòng tay và tiến đến phần tắm cùng em nó luôn và ngay.
Trong dòng nước ấm áp thì em thoát khỏi bộ đồ gò bó, khoe hẳn ra trước mặt một body nuột nà với một cặp ngực to tròn căng mộng, chứ thế mà đôi tay như bị một sức hút vô hình mà cứ xoa lấy xoa để cặp bưởi của em, độ mềm mại và săn chắc khó mà diễn tả. Em triển ngay với phần BJ chậm rãi đôi tay liên tục vuốt xoa khắp nơi làm cơn sướng càng tăng thêm một bậc nữa.
Nuru của em thì vẫn phải gọi là quá ngon, nằm thở hắt ra từng hơi trong một dòng suy nghỉ sung sướng với phần massage. Em chuyển từ bài này sang bài khác đến sướng cả toàn thân xong thì đổi thế rồi đè thằng em ra mà mút và liếm láp khắp một con trym nhỏ nhắn đang chìm dần vào khoang miệng của em. Từng động tác nhẹ nhàn của em vậy mà phê không tưởng, sướng tê hết trym với em nên out luôn sau một lúc lâm trận, cơn sướng như thăng hoa nhiều hơn ta tưởng. Nằm lại với em một lúc thì cũng phải chào tạm biệt cô bé xinh xắn mà ra về, xả đạn quá phê cho lần khai trym sung sướng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.