Em 26 cẩm thy , màn gặp gỡ ấn tượng

Lượt xem: 2,189

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
Số là mấy nay Sài Gòn mưa nắng thất thường nên sức khoẻ cũng muốn bệnh theo,chợt thèm hơi ấm của các em tiên nữ quá các đồng râm, bỗng chợt nhớ đến cẩm thy do trước đó cũng xem mấy bài rp của các ae diễn đànmột công đôi chuyện nhân lúc đang rảnh cơ thể còn mệt thì đi massage ngay và luôn

Mình vào đến bàn lễ tân hỏi mua vé Thái, thủ tục nhanh gọn rồi theo locker dẫn lên phòng . Khi vào phòng, trong khi chờ đợi phục vụ dẫn em lên ra mắt .Trong khi chờ đợi thì mình đi xông hơi truớc cái đã. Xông hơi ra thì thấy em đang đứng thử nước nóng cho mình tắm, vậy là tranh thủ ra để được gặp gỡ em nó.

Đập vào mắt mình là 1 cô em gái khá dễ thương , em cũng nhẹ nhàng dìu mình vào bồn rồi bắt đầu kỳ cọ tắm rửa sạch sẽ cho mình và luôn thằng em của mình sạch sẽ rồi lau sạch người rồi lên giường chuẩn bị thưởng thức

Đánh giá sơ bộ: Phòng ốc thì mới nên sạch sẽ ngon cơm, theo mình phòng mát xa vậy là ổn rồi Mình đi em này là số 26 , cái này nhiều anh em quan tâm lắm nè :))))

Chi tiết về em :

V1: 6,5 đ cam việt vừa tay , bóp nắn đã

V2: 6,5đ có eo ót nhưng ôm ấp cũng khá phê

V3: 7đ Mình cũng khó tính lắm nhưng khoản chấm điểm cũng còn tuỳ mỗi người à, anh em đi chơi cốt yếu vẫn là muốn mấy em xinh tươi thôi, nên ai bảo em dại gái em cũng chịu, miễn xinh là em ok hết kakaka .

V4: em càng rên nước ra càng nhiều

Massage khỏe: em làm bài bản , lực đều , đủ bài , dễ chịu , đi đá nóng cũng khá nhẹ nhàng thoải mái

Massage mệt: màn mát xa vếu phải nói là phê cực , êm đi nhẹ nhàng từ tốn với bờ ngực kèm theo cặp núm đang nứng căng cứng trải dài khắp sóng lưng , đi theo là những đường lưỡi ngoằn ngoèo lạ kì , khiên thằng em chỉ biết cương cứng trong im lặng. rồi xoay người mình và nhẹ nhàng dâng tới miệng mình là bờ ngực ngon lành trên bờ môi khát sữa – cảm giác ấy chỉ còn biết trở về tuổi thơ mà bú trong khoái lạc, chưa dừng lại ở đó em hôn nhẹ môi rồi cuốn hút xuống cậu nhỏ và bj một cách thèm thuồng , đôi môi nồng nàn đó chỉ biết để lại cảm giác nồng ấm nhưng đến cao trào thì ôi thôi đến tiên cũng phải phọt cả vào miệng em để đáp trả những lần ân ái mà em đem đến..

Thiệt hại: tic 350k , tip 400k .

Hot boy xăm trổ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/18
Chủ đề
4
155
27
33
0 ₿
miêu tả văn chương đoạn đầu nghe hấp dẫn , đoạn sau nghe xong ướt mẹ cái quần --