Gò Vấp Em 29 mới mẻ nhưng không cảm xúc

Lượt xem: 1,094

Haughty11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/8/18
Chủ đề
6
82
7
39
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay xin được review sơ qua em 29 mới tin.
Trước tiên xin cảm ơn code onsen từ mod Uchi đã tài trợ.
Do đi làm về tiện đường nên ghé vào hera lun lúc 13h30 cuối tuần.giờ này thì ktv có vài em thui nên hỏi e nào thì cũng đang có khách.đành đi lượn 1 vòng gần 3h mới quay lại.sắp xếp cho em 29 giới thiệu là mới tin làm dc 2 ngày ( rùi thế là làm chuột bạch thử xem)
Nhận xét lun khỏi lòng vòng vì e này ko cho mình dc 1 cảm xúc gì cả
Cái được duy nhất của e này là ngoại hình nhỏ gọn và khuôn mặt baby.
Cũng có tâm sự tí thì bit em thường xuyên đổi chỗ làm .trước làm bên VL phan văn hớn q12.còn lại thì e toàn kể chuyện gia đình.lo tranh thủ kiếm tiền làm suốt ngày để kịp về ăn tết với bama gia đình....thật ko cảm xúc gì lun
Ms khỏe thì ko bit làm gì.chỉ bóp bóp đấm đấm cho xong
Ms mệt thì tạm.làm cho nhanh để nghỉ hay sao đó.vì em nói e làm cả ngày mà mới trưa đã thấy em ngáp lên ngáp xuống.hay là em nó sắp nghỉ rùi mà làm việc ko ra hồn gì cả
Đánh giá.
V1 6/10 real nhưng do quá trình làm lâu năm thì nay thành mướp( mặc dù em mới 24t)
V2 7/10
V3 8/10
Thiệt hại
Tic free
Tip 900k +50 locker
1 ngày cuối tuần buồn bả
Cám ơn mn xem bài

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
59
1,029
530
0 ₿
Thật đáng buồn cho buổi trải nghiệm vừa rồi của a vì bé làm việc không tốt mọi chuyện không như mong muốn , bé mới làm , trẻ còn nhiều thiếu xót mong a thông cảm . Cơ sở xin cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e . 0972167896 cơ sở sẽ bù đắp lại thiệt hại buổi trải nghiệm này vào lần tới hi vọng được đón tiếp a sớm nhất qua Zalo e ạ . Cảm ơn a và chúc anh trai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Haughty11

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
chà, trước có đi ktv A1 với A16 ok lắm mà sau ko thấy đâu nữa