Q.1 - Em 29 ở đâu thế | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Em 29 ở đâu thế

Lượt xem: 666

BenKendt

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
19
114
91
34
0 ₿
Theo anh em trong cty tham gia môn thể thao vận động tui tham gia môn bóng đá lúc đầu bàn hào hứng lắm đến lúc ra sân thì như lạc vào chỗ không người, mấy anh em có lực lượng hậu cần chuyên nghiệp , hò hét , lau mồ hôi , tiếp nước cứ đá tý ra là auto lau mặt đưa nước làm lần đầu đi mà tui như bị cô lập, thế nên sau lưng người đàn ông xung phong luôn có một người phụ nữ hết lòng mà. Sau trận banh là mấy ổng được dàn hậu cần đưa về tận nhà tránh tụ tập bia bọt thấy mà thương mấy ổng luôn , tui xách con xe chạy qua 41 LTHG thăm mấy em vậy.
Đi giờ chiều tối hơi bị đông khách nên random luôn cho nhanh lên phòng thay bộ đồ ra vào xông sẵn tiện uống hủ yến cho nó đã cái. Vừa xông được tý bé bước vào, từ cái dáng đi nhẹ nhàng đến bộ đồ mỏng tanh làm tui chỉ biết đi ra để mắt chạm mắt với em ngay , chưa kịp gì em đã lau người rồi bảo tui lại ngồi ghế nghỉ tý rồi vào tắm, bù đắp cho cái trận banh chả ai chăm giờ thì được chăm bù mà còn sướng nữa, em hôn tui xong lau người như người yêu luôn vậy.
Nói chuyện 1-2 câu e cởi váy nhẹ ra và cùng tui bước vào bồn tắm . Phải gọi là ân ai trong bồn tắm với em là cảm giác phải được trải 1 lần trong đời, nó vừa sướng vừa tạo sự kích thích cao độ, đến lúc e xử thằng nhóc nó out mà tui vẫn còn đang bay bay chưa kịp hoàn hồn về.Tắm táp xong là màn ms khoẻ khâu này bỏ qua tui đang hứng quá , đến phần thư giản luôn , phần dầu masa thái của e đổ lên người sau đó em dùng cặp ngực mềm chạy dọc sóng lưng,từ trên xuống dưới, chiếc lưỡi em cũng nhẹ nhàng lướt theo, kèm them âm thanh nhè nhè khiến tui lại tiếp tục hưng phấn hơn nữa. sau đo quay người lại e mới nhìn rõ dc cặp ngực của em, nó quá là mê luôn chứ , e nó cầm thằng e của e xoa vào cặp gực ấy và bắt đầu dùng lưỡi đi từ ngực xuống , vừa chạm thằng em BJ nhẹ nhàng làm e nỗi máu râm chúa lên , vỗ mông nhẹ dương như e cũng hiểu , và sau đó 2 ae bắt đầu màn ăn chuối và húp hào nhau , cũng tội nghiệp khi vừa xong phát đầu làm liền phát 2 nên hơi lâu hơn bt xíu , Phần này e lúc đó cảm xúc lắm e cũng ko nhớ hết trong con bê e nói gì nữa.Em chăm chỉ làm đến lúc tui được out phát 2 và rã rời thì đến lúc em đấm bóp massage , làm tui lâng lâng muốn ngủ luôn ở đây với em chứ, Cuối cùng em đưa tui ra tắm rữa rồi ăn tý trái cây . Em còn bảo pv làm món bò kho đúng là kết luôn. Tui xuống cũng tranh thủ ăn tý đễ kg phụ lòng em .
Chấm điểm không biết chấm như thế nào
CSVC và Thái độ phục vụ 9/10 cực nhiệt tình, phòng ốc xịn xò.
Số đo các vòng phải gọi nhìn em mà tui cứ về lâu lâu lại nhớ em muốn có em bên cạnh suốt. từ sự gần gũi của em đến cách nói chuyện phải gọi là siêu lòng . Gu nào vào thích bạo quá thì kg nên nhé, cứ nhẹ nhàng em làm cho lên tiên.
Thiệt hai vé onsen 2 tip = vé . được khuyến mãi nước yên, bò kho quá là đã.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng anh có buổi trải nghiệm thật tuyệt vời bên bé ạ... chúc anh ngày mới vui vẻ và phát tài ạ...