Em 29 Tân Đông Kinh !

Lượt xem: 4,765

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿
hello bà con , bữa giờ thấy ae rp xoay quanh các em ở TĐK như 16,27,31 nhìu rồi , hôm nay gồng hết nội lực lấy hết sức mình vô random thử . Sau phần xông hơi , tắm táp xong thì boa thằng lock 20k rồi đc đưa lên phòng , đang lim dim thì ''cock,cock'' ngước lên nhìn thì ôi , 1 bé teen teen nhé , age khoảng 20-22 thôi ( mình nghĩ vậy ) , body good , nhìn vòng 1 trắng mà muốn ăn tươi nuốt sống luôn kaka :D. Sau khi lấy nc cho mình thì bắt đầu công việc của em .
Đánh giá sơ bộ như sau :
Face : 6,5/10 ( theo ý kiến của em đi chỗ này khá nhìu thì em này có face đc nhất , xinh xinh , mũi cao , giọng ngọt nhé :D )
v1 : cam , mềm bóp rất sướng , lúc đang thi hành thì em có ngồi lên xem , v1 đẹp ti chưa ngã màu nhé :D 8/10
v2 : mình dây , eo ót đc 8/10
v3 : không to không nhỏ , căng tròn 7,5/10
v4 : vì nhân viên ở đây mặc váy 2 lớp nên khó check , luồng 1 tay vào trong thì vừa xoa vừa móc , nhưng 1 tí mỏi tay nên chỉ check ở ngoài >.< 7,5/10
về khoảng đấm bóp thì cho hẳn 9/10 nha mấy bak , massage đủ bài , từ lưng , tay , chân , đầu đầy đủ hết , làm rất có lực , ms xong khỏe hẳn ra :D
sv : bt đứng sát vào tay mình , kéo 2 vai áo xuống , kéo cả áo ngực cho bóp nắn :D , sv thì k = 16 , chỉ xe ti k bú :( , nhưng mình làm thì em nó kiểu như mấy e học sinh trong jav ấy , đứng uốn éo , rên nhẹ thấy cũng sướng lắm :D về khoảng này mình cho 6,5/10 về thư giản nhé !.
boa 100k vui vẻ , cảm ơn và hèn gặp lại mình :D.
Lúc mới vào gặp 3 bak đang tắm , nghe nói mình nghĩ chắc lần đầu vào , hỏi boa bao nhiu . kbiet có phải ae 20k nhà ta k nhỉ? :D . Bài rp xin kết thúc , ae nào random nữa thì cho e xin cái rp để mốt đi check nhé :D

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿

đúng r bak , nhưng k biết khi mình yêu cầu thì e nó có làm k , thấy nc với rên cũng ddcn lắm , hôm nào ae test yêu cầu thử xem sao :D

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
bu ti dc xem nhu mac dinh, em nay ko lam thi ro chan

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Đa số mấy em ở đây tròn trịa , vậy pro random được em mình dây sao may mắn vậy !

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿

mình dây ở đây cũng có mà bak ^^ , chắc số ít , 14,29 đó , 14 dây nhưng v2 hơi có lipit :( , 29 thì đc :D , mình hay đi random k đi 1 số nên gặp khá nhìu , sẽ có rp đều đều cho ae :D

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿

bác chạy 3/2 tới cầu vượt nguyễn tri phương , qua cầu nhìn bên phải có nhà hàng 108 , kế bên là hẻm chạy vào là thấy biển báo massage tân đông kinh liền bak :D

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Được như thế thì ngon hơn em số 17 rồi, 17 ở đây quá tệ do ko biết có phải em mới tiếp khách xog hay sao mà chán chết đi đc, ngán !!!

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿

chia buồn cùng bak minhnho , mấy e có lúc hơi thất thường nên k có rp 9xac cho ae đc :D , trước mình đi nó đc lắm nhưng k biết bây giờ thế nào.., tks bác đã rp cho ae đi sau tránh :D

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿
chú ponpon có nhiều kinh nghiệm hè, xem ra cái kèo hẹn ở TĐK tuần sau phải thực hiện cho được rồi :D

ponpon22

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
2
32
1
0 ₿

hehe chỉ chút ít thôi à anh ơi , phải anh Phát k nhỉ :D , t6 tuần sau nhé , ai hứng thú check chung inb sdt mình liên lạc nha :D

NataLee

Binh Nhất
Bé Thích Massage
7/11/13
Chủ đề
3
58
0
0 ₿

ờ anh nè, t6 ae mình làm cafe, ăn uống rồi vào thư giãn luôn, tiện có bác nào ở gần khu vực TĐK có nhã hứng đi cùng anh em thì inb sđt để liên lạc hè :sleepy:

Stku

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/3/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Em 29 này cũng tùy , sáng nắng chiều mưa nha các bác ....em đã đi em này , đấm thì đúng có lực nhưng vụ kia thì tạm thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.