Q.3 em 34 và tuyệt kĩ thả kiến thất truyền

Lượt xem: 2,145

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
đang tê tê trong người sau tiệc cưới thằng bạn, quẹo xe vô boss xông hơi tí cho tỉnh táo để chạy về , chỗ này cũng sang trọng , chạy vô hầm đá chống là có người lại dắt xe giúp rồi chỉ lên lầu, vô quầy nghe tư vấn hơi giật mình với cái giá vé , hên là có code giảm đc 50% cũng đỡ , làm cái vip thái cho kịp giờ
Lên phòng vừa thay đồ ra đang mặc quần để xông hơi thì bé vào rồi , hỏi ra mới bít bé số 34 cao, da trắng, mặt dễ thương, tình cảm chu đáo
V1 đẹp mềm mại sờ bóp đã
V2 thon, gọn
V3 Căng đét
V4 không trải nghiệm
Vào xông hơi chút cho tỉnh táo trong lúc em nó thì ở ngoài chuẩn bị khăn, nước rồi ngồi đợi. Tui bước ra là em ́cầm khăn xáp vào người lau khô cũng như trò chuyện hỏi han các kiểu xong dắt đi tắm. Vì không có nhiều thời gian nên cũng khá tranh thủ tắm sơ rồi lên giường thôi
bài khỏe: Đủ bài, có lực, em thuộc dạng nhẹ nhàng tình cảm nên nói chuyện rất dịu dàng lun
bài mệt : em bắt đầu bằng bài thả kiến nằm mà gồng muốn xỉu kkk , rồi từ từ dùng ngực kết hợp đi lưỡi ,không có nhiều skill độc lạ nhưng kỹ thuật thì rất tốt nha ,đúng kiểu thư giãn nhẹ nhàng. em bắt đầu đá trứng cút xúc bình xăng con trong khi mình mân mê ngực của em , một lúc sao cũng bắn pháo bông , tranh thủ tắm sơ lại rồi về vì trễ rồi
Tic: 800 còn 400 code giảm 50%
Tip: = tic
giữ xe : 20
dịch vụ tốt , nhưng giá hơi cao

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012