Em 37 Khá Ngon Lành Bên Massage Tokyo Q.10

Lượt xem: 1,039

Võ Đình Ân

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/5/20
Chủ đề
9
24
13
33
0 ₿
Gửi đến ae Cộng Đồng massage, lời chào và chúc sức khỏe nhé.
Sau những bài rp của ae, cũng lấy làm tò mò nên ráng mà dành dụm đủ lúa để ghé qua bên massage Tokyo Q.10 để được gặp em 89 do ở một số nơi cũng có bài Rp dành đến em này. Gấp quá nên quen gọi trước nên kẹt đò, tính thì không thích chờ đợi nên thôi lần này random luôn cho nhanh.
Thế là chắc cũng là duyên nên gặp em 37, em này nhìn sơ qua có nhiều nét đặc biệt, vậy mà trước giờ chưa từng biết đến em này.
Face: xinh xắn, nhìn rất kiêu kỳ, nếu không tiếp xúc chắc nghỉ em này chảnh. Đôi mắt sắt nét và rất có hồn, sống mũi cao và đôi môi gợi tình
Skin: trắng, hồng hào và mịn màn, mê miết rất thích.
V1: Hàng khá chuẩn, to tròn với bầu ngực đều và đẹp mắt, khe ngực đẹp và trắng hồng hào.
V2: Eo uốt rõ nuột, vòng eo thon gọn, ôm thích tay.
V3: Chuẩn tròn to đẹp, đặc biệt mông má chắt nịt, đét tay vào quá sướng, mát lạnh.
V4: Mướt rượt như tơ, bím đẹp, sạch sẽ thơm tho, cỏ dại dọn sạch sẽ, tevet thơm tho khá sướng mòm.
Đầu tiên là phần tắm, vẫn là vô ngâm mình rồi mân mê mò em nó một tí, cặp ngực mềm mại của em nó được húp trọn mà sướng mòm làm sao, đặc biệt là ti vừa vặn, ngậm khá ngon lành.
Massage Nuru thì em nó làm khá tốt, đặc biệt là phần cọ miết v4 là quá ngon, cọ v1 và v3 cũng khá sướng, đủ kích thích để con kiu nó cứng nhắt, nổi hết cả gân máu. BJ + 69 quá đỉnh, em nó làm chậm rãi mà sướng muốn run người, thêm cái phần tevet nữa là sướng trọn vẹn.
Tổng thất thoát mất 700k + 700K là 1m4 tổng cho cả tic và tip.