Em 38 Dubai GV [ Tháng 7 Cô Hồn - Gặp Ngay Cô Tiên ]

Lượt xem: 1,918

MinhAnh1990

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/19
Chủ đề
1
45
11
34
0 ₿
Nghe ae bạn bè đi về truyền lại là Gò Vấp có Ms Dubai hay lắm, phục vụ rất chuyên nghiệp, chu đáo nhiệt tình. Lại đang trong tháng tri ân khách hàng giảm 30% tất cả các vé. Mình liền phi tới chọn gói ONSEN giá 700k giảm còn 490k.

Đánh giá theo ý kiến cá nhân của mình :

KTV : 38
Face : 8d ( da trắng, dễ thương )
V1 : 7,5 ( cam việt )
V2 : mình dây
V3 : 7,5d
V4 : 8d nước nôi tràn trề

MS Khỏe : Nếu so với gu của mình thì em làm đủ bài, đủ lực, mình hay đi MS khỏe ở các chỗ khác nên có hơi so sánh khoản này nhưng nói chung là hài lòng.

MS Mệt : Do mình mua vé ONSEN nên đc uot 2 lần luôn nha ae. Lần đầu bé vừa tắm, vừa nâng nui thằng e. Tắm rửa cho mình sạch sẽ xog bé BJ luôn cho thằng e. Mình đứng để cho bé BJ cực đã, vì mình yếu nên uot sau đó vài phút.

Sau đó bé tắm rửa sạch sẽ cho thằng e rồi mời mình nên giường nằm để bé MS khỏe, Tiếp đó đến phần MS Thái, Bé đi đến đâu là cảm giác phê đến đó, bé này có những tiếng rên rỉ làm mình phê như đang đc yêu vậy. Sau đó cũng đến lúc bé nâng nui thằng e mình lần nữa. Bé làm lần 2 mà chủ yếu là BJ nha ae. BJ-HJ (70-30), sau vài phút bé hỏi a có muốn 69 k ạ? Đúng sở thích của mình luôn. Bé vừa BJ vừa cho mình 69 làm cảm hứng dâng trào lên tới đỉnh của sự sung sướng. Vài phút sau mình uot lần 2.

Đánh giá về em KTV 38 này dễ thương xinh xắn, khả năng chiều khách tốt. Phù hợp cho anh thích da trắng, dịu dàng.

Tic : 700k giảm 30% còn 490k
Tip : 1 triệu ( sứng đáng với công sức của em )
Locker + giữ xe : Tiền cafe

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
421
0 ₿
Lời đầu tiên xin đc chúc mừng bác . Chúc bac ngon chym. Cảm ơn bác . Hẹn đc phục vụ bác các lần sau thật hài lòng hơn nữa .

• Like
Điểm cảm xúc: MinhAnh1990

Thần thoại

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/8/19
Chủ đề
2
9
3
26
0 ₿