Em #67 Đại Nam. Người đâu gặp gỡ làm chi...

Lượt xem: 7,148

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Xin chào các bác. Garry đã quay trở lại rồi đây. Dạo này âm thầm tu luyện, trinh sát, thám thính, tìm hiểu các kiểu con đà điểu đối với các cơ sở ưa thích cũng như các cơ sở mới, Garry sẽ dần dần tung ra 1 loạt bài ở các cơ sở khác nhau cho ae tham khảo.
Đầu tiên xin nhắc đến Đn vậy, do 1 sự tình cờ mà ko biết ông trời sắp đặt để làm gì. Thứ lỗi nếu bài quá dài hay là có tí lan man, do lâu rồi mới có cảm xúc như vầy ae ạh

Mệt mỏi với các thời tiết này, lại đúng hôm công việc nhiều, về trễ. Lại gặp vài chuyện ko như ý nên ra về mà lòng trống rỗng. Chạy xe mà miên man suy nghĩ thế nào lại rẽ vào yersin, what the...thôi vào đây lấy lại sức khỏe và tinh thần nào. Bấm thang máy, đm mấy thằng lầu 4 sàng lâu vãi, chờ hoài thang mới xuống...cuối cùng cũng lên dc, vào phòng thay đồ với vẻ mặt phờ phạc, buột miệng random luôn....ôi thôi kệ phó mặc vậy.

Định mệnh bắt đầu, tui bỏ qua xông hơi ngâm chân tắm các kiểu nhe. Lên phòng nằm tí nghe tiếng gõ cửa, em từ tốn đi vào. Vừa nhìn lên....bất ngờ ko hề nhẹ, trời sao lại có người giống "em ấy" đến thế. Thưa các bác, "em ấy" mà tui nhắc ở đây là 1 ktv ở cơ sở khác hiện đã giải nghệ. Nhưng đó là ktv mà tui coi như người thương vậy, nhớ ngày đó bao nhiêu là kỷ niệm, chỉ tiếc có duyên không phận âu đành vậy...........

Trở lại với em #67. Lúc đó tui đơ ra vì mãi nhìn em kỹ hơn, quá giống. Em có vẻ ngại ngại chắc do tui nhìn chằm chằm. Trấn tĩnh lại rồi tui hỏi em có chị em gì với AA hồi đó làm ở BB không (xin phép giấu tên ẻm và cơ sở). Em nói không, sao vậy anh, tui chỉ nói do a thấy giống nên hỏi thăm.
1 lần hiếm hoi khi đi ms mà tui rất ít trao đổi hỏi han, chỉ nói vài câu xã giao bâng quơ. Do kỷ niệm ùa về nhiều quá thành ra ngáo đá đột xuất. Giờ đánh giá sơ bộ ngoại hình ẻm.
Face cái này tui mạnh dạn cho 9đ, lý do như đã nói. Điểm này là chủ quan của tui thôi, còn tùy gu mỗi bác nhé. Em dáng cao ráo chắc trên 1m65, da sáng, và mịn màng
V1 vừa tay, êm dịu
V2 eo ót đương như lipid ở mức tối thiểu
V3 căng, đụng rất có cảm giác.
V4 ae tự trải nghiệm

Ms khỏe tay nghề ok, đấm có lực. Em quan tâm khách hỏi đấm vầy dc chưa anh, anh có đau nói em. Thái độ good nè.
Sau ms khỏe em thả 1 đàn kiến tê cả 2 ae. Em thả từ từ, khoan thai mà tui đầy cảm xúc, thường thì thằng em sẽ biểu tình đòi quay lại nhưng lần này nó cho phép tui tận hưởng đôi tay của em thêm chút nữa.

Và lúc lật lại, nhìn em khẽ cười mà tui ngây ngất. Nếu tay em không phải đang chăm thằng em dám tui cũng đơ ra mà quên mất phải làm ji quá. Em cũng hôn ngực, cổ tui. Lúc hôn cổ, kề sát nghe mùi hương của em mà xao xuyến. Tay tui nhẹ nhàng khám v1 đầy mịn màng và v3 căng ấy. Em hj nhẹ nhàng, theo nhịp điệu, chút âm thanh, chút hương thơm hòa quyện làm tui không thể chịu đựng lâu, và đạt dc cảm xúc khó có thể diễn tả bằng lời.

Rồi cũng đến lúc hết giờ. Chia tay em hẹn ngày gặp lại.
Tic 220k có code, tip theo cảm xúc.

Có thể định mệnh cho 1 ngày uể oải của tui có 1 happy ending chăng. Em 67 ơi, người đâu gặp gỡ làm chi. Trăm năm biết có duyên gì hay không.
Có duyên gì hay không thì đó là chuyện của tương lai. Trước mắt tui chỉ biết là sẽ lại vào đây thăm em, lần nữa và lần nữa....

• Like
Điểm cảm xúc: superman04, emhamvui and KamaSu

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Nhờ mod sửa dùm cái tiêu đề thành Em #67 Đại Nam, người đâu gặp gỡ làm chi.
Sorry do xúc cảm quá viết nhầm "đâu" thành "ơi"

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Người đâu gặp gỡ làm chi
Trăm năm biết có nợ tiền gì nhau :)))

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
quên 1 thông tin, bé này làm ca đêm nha ae

VIP BĐS

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/1/19
Chủ đề
1
9
1
31
0 ₿
Tôi đang ngồi trong Đại Nam mà không biết làm gì cả.
Chưa gọi số, mới tắm và xông hơi xong.
Đang ngồi phòng chờ, ngại vl...
Ai chỉ tôi làm gì tiếp theo được không?

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Tiếp theo bác kêu mấy chú mặc áo đỏ hoặc điều tua áo vàng để book số ktv.

• Like
Điểm cảm xúc: VIP BĐS

VIP BĐS

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/1/19
Chủ đề
1
9
1
31
0 ₿
Kêu #67 mà kêu 9h mới vào làm.
Mấy số anh em report trong này toàn làm ca tối hết.
Nên mình đang nằm chờ random.
Ahihi... ^^