Q.1 Em #79 Dubai q1, cơn sóng rì rào

Lượt xem: 4,381

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Sóng bắt đầu từ gió
Gió bắt đầu từ đâu
Thôi thì bỏ ngỏ câu trả lời vậy, vì thú thực sao tui bít đc. Chỉ biết là tui đã tìm được cơn sóng của mình ở 1 nơi quen thuộc là Dubai q1

Mệt mỏi, rã rời đó chính xác là những cảm giác của tui sau mấy chuyến công tác, và cái tui cần 0 ji khác hơn buổi nghỉ ngơi hồi phục sức khỏe. Cứ thế với tâm hồn lan man, tui suy nghĩ nên đến nơi nào để lấy lại năng lượng đây, thì tình cờ nghe tin trúng code event. Rõ ràng định mệnh, lại nghe nói bên Dubai q1 có mấy em mới xinh đẹp. Mà chả hiểu sao nhìn sơ qua lại thấy em #79 mang số thần tài lại hợp nhãn như vậy. Nên mạnh dạn sắp xếp trước để gặp ẻm luôn

Đạp xe đến nơi check code nhanh lẹ rồi lên phòng, csvc thì vẫn tốt như xưa. Tui vô xông được chút thì nghe tiếng mở cửa, biết là em đã vào nên ra chào hỏi. Ấn tượng ban đầu là 1 cô bé nhỏ người mũm mĩm nhưng ko quá béo phì, chống chỉ định ai thích mình dây cây cảnh nhưng theo tui như thế ôm lại thích hơn. Hơn thế là khuôn mặt xinh đẹp tươi cười vừa có chút gì đó ngây thơ nhưng ẩn chứa một sự ngầm, còn cái ji ngầm thì ae tự tìm hiểu nhé. Tui đánh giá tốt cách em giao tiếp, lém lỉnh và quan tâm như đã thân nhau tự bao giờ
Em lau người rồi dìu tui vào tắm, sự cẩn thận thể hiện qua từng cử chỉ như tắt máy lạnh, trải khăn, pha nước, đỡ tui. Những động tác này ko phải chỉ mình em làm nhưng tui cảm thấy có ji đó hợp ý như em đang làm cho người tình ấy. Em tắm kỹ lưỡng lại vừa trò chuyện với cả tui lẫn cái thằng đệ được chăm sóc còn kỹ hơn, qua đó tạo không khí vui vẻ và hơn thế là tiền đề cho những bước tiếp theo em chinh phục tui. Đánh giá ngoại hình ẻm như sau:
Face đẹp có nét ngầm ngầm như đã nói
V1 hệ cam Mỹ khá là đẹp
V2 có ít lipid ôm đã
V3 căng tròn thu hút
V4 cái này ae tự trải nghiệm thêm nói ra mất hay

Về phần ms khỏe, em làm bài bản đàng hoàng, lực đấm và day ấn vừa với thân hình mỏng manh của tui. Bác nào nặng đô ẻm vẫn đáp ứng được do đã trải qua đào tạo bài bản. Và em tinh ý nhận ra cái bộ phận tui 0 thoải mái nhất là sau cổ nên tập trung làm kỹ hơn. Kết hợp là màn trò chuyện thể hiện sự quan tâm, bất giác tui cũng kể em 1 số chuyện mà ít khi nói với ai, phải chăng lại gặp 1 người hợp cạ.

Và đến phần hấp dẫn nhất, thoáng yên lặng và vài âm thanh nhỏ, rồi cảm giác lành lạnh sống lưng, từng cái vuốt ve rồi em dùng cặp cam Mỹ dẫn dắt tui đến đất nước Thái quen mà lạ. Cách em làm phối hợp với đường lưỡi có thể nói là vừa mát lạnh vừa ấm áp. Và đã đề cập ở trên, dường như em hiểu phần nào về tui nên sử dụng nhịp điệu phù hợp, như khi nào đánh lưỡi khi nào thổi vào tai, khi nào thả thính thằng đệ khi nào kích vào điểm cần thích. Và mặc cho thằng em đang kêu gào, tui vẫn muốn cảm giác này đc kéo dài lâu hơn
Cho tới khi lật lại em chủ động để tui khám các vòng và có chiêu khá lạ để tui tận hưởng v1 quyến rũ, tui tranh thủ vòng tay ôm eo vuốt ve lại em và du chuyển tới v3 kích thích và hỏi thăm cô bé v4. Cùng lúc em chăm sóc thằng nhỏ theo 1 cách mà thú thật chả bít diễn tả như nào, nói nôm na là làm tui mất đi sự điềm tĩnh vốn có mà phải nghe theo con tim hay thậm chí là bản năng mà hòa quyện vào ẻm. Nói vầy cho dễ hình dung, trong khoảnh khắc ấy tui chỉ có thể ca câu "này người tình ơi tôi gọi người tình ơi". Vì bằng cách nào đó em tìm ra điểm G của tui, và áp dụng các skills tay miệng nhuần nhuyễn, như từng đợt sóng, 0 phẳng lặng như mặt nước cũng chẳng dữ dội như các con sóng dữ. Mà là từng đợt từng đợt vỗ về đê mê. Và kết quả dàn tinh binh thiện chiến của tui hoàn toàn thúc thủ

Em vệ sinh lại cho cả 2 rồi ngồi cạnh tui. Tui bất tri bất giác kéo em lại vừa ôm ấp vừa tâm sự kiểu như "tôi để da tay ý dịu tràn, gửi vào cây cỏ chút mơn man". Lúc đó tôi chẳng muốn sinh lý mạnh hơn mà chỉ muốn thời gian chậm lại hoặc dừng hẳn

Tổng kết tic code event bóng đá, tip theo sự hài lòng

Chào em ra về trong sự nhung nhớ, hẹn gặp lại cô bé cơn sóng của tui. Mà bằng cách nào đấy khuya về nhà tui lại ngủ trễ, trong đầu nghĩ đến từng đợt từng đợt sóng, cứ rì rào rì rào

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
79 phong cách vừa lãng mạn vừa damdang thế này, chắc em phải mò vào 1 bữa quá. Chúc mừng bác keke

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
chúc mừng ông bạn ngon trym, nghe phê quá chắc phải qua thử ngay mới dc keke

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn anh đã dành lời khen cho bé 79 nhà muội ạ . Chúc anh có ngày mới thật vui vẻ

• Like