Em 79 viễn đông – mến từ cái nhìn đầu tiên

Lượt xem: 2,878

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
Hôm nay chở con ghệ cũ đi coi fim sau 1 hồi nghe em tỷ tê tâm sự là đã có bạn trai hơn năm rồi mình tức điên lên nghĩ lại hồi trước bít vậy làm cho bấy bá luôn. Móa nó yêu trong vòng lễ giáo thiệt thòi vẫn là mình. Chở ghệ cũ về Q8 vẫn ko quên set thêm kèo đi Đà lạt du hi.
Lên đường về q1 đi ngang qua viễn đông tự lòng nỗi hứng ghé vào xả bực tức trong người.
Vào mua vé thường thôi và lên phòng xông hơi. Ku em dẫn lên hỏi anh có quen ai ko?
Anh không wen ai hết, Thế là em random cho mình một em cũng khá chuẩn.

Xông hơi chưa đầy 5p là có 1 em xuất hiện ngay và luôn.
Em nhẹ nhàng cởi bỏ luôn chiếc quần xì mình đang mang và bắt đầu tắm rừa cho mình khá sạch sẽ từ thằng anh đến thằng em rồi lau lại sạch sẽ thế là lên giường chuẩn bị mâm xôi chén thịt

Thông tin về em :

V1 : bưởi – bóp bú khá êm và sướng

V2 : có tý lipid ôm ấm

V3 : thuộc hàng doggy vip
V4 : không check

Massage khỏe : em nó đấm khỏe tốt , bài bản , khớp cơ đi đều , nhất là màn đá nóng xông khỏe những chất mệt ra ngoài.

Massage mệt : Tận hưởng cặp nhũ của em thật mềm mại êm ái bằng cách bóp bú nhẹ nhàng từ em.Em bắt đầu lần mò xuống thằng em và nó đang biến hình. Em xoa bàn tay trên đầu khấc trời oi nó tê trym chiu ko nổi , ròi cứ thế cả 2 đắm chìm trong sự mê man khoái lạc nồng cháy , rồi em nhẹ nhàng thụt lên xuống đến khi mê man chìm đắm trong sung sướng thì cả 2 chỉ biết ôm chằm lấy nhau và mình ra trên bàn tay mềm mại của em là sự phê sướng của cả 2 …

Tổng thiệt hại : tic 290k , tip 3xx , locker 50k

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Bài viết có tính chất tự sướng cao

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Mấy ông chọn ba cái nhân vật hư cấu này rp nguy hiểm lắm...:eek:

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Đệt phòng thường có xông hơi và tăm luôn ta, cái này chắc Viễn Đông ở xứ Ả Rập xa xôi nào đó chứ SG chưa thấy :D

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Bài viết mâu thuẫn, không đú.ng sự thật. Logan sẽ tạm thời lock bài. Sau khi thảo luận cùng BQT Logan sẽ có hình thức xử lý thích hợp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.