Hà Nội - em 98 dáng loli với màn buscu siêu đỉnh | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Hà Nội em 98 dáng loli với màn buscu siêu đỉnh

Lượt xem: 1,210

radoux

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
1
7
6
0 ₿
thấy anh em khu vực hà nội nói riêng khu vực bắc nói chung hoạt động hơi yếu thua hẳn mấy anh em ngoài sài gòn nên mình mạnh dạn ngoi lên viết bài làm động lực cho mấy anh em ngoài bắc ngoi lên , sẵn code camapro trong tay chốt liền vé vip 2 giá 1tr2 cả tip ghé luôn tokyo làm nháy , ngồi xem mấy bé ưng nhất bé 98 non , ngọt nước dáng mình dây nghe phong phanh mới 2k5 thôi ,chốt liền trong 1p30s

lên phòng là thấy mùi thơm hương hoa với mùi sả chanh làm mình thèm gà ngang hông làm nên nét đặ trưng riêng cho cơ sở mà thấy phòng sạch sẽ nha đầy đủ nội thất giá rẻ trong khu này rồi vô ngồi xông xíu là bé vô ngồi chờ mình xông ra , nhìn qua lớp hơi trong phòng thì nhìn dáng bé chuẩn người mẫu , mới nhìn thoáng qua mà nước dãi chảy hết muốn ướt chân luôn , mình bước ra để được ngắm em kĩ hơn , mặt xinh gái chuẩn bắc liễu yếu đào tơ

bé cởi đồ rồi kéo mình vô bồn tắm bé tắm rửa cho mình và em sạch sẽ kèm hj nhẹ trong bồn kèm với hun hít sờ mó luôn trong bồn khám phá nhẹ thấy v1 hệ cam , v2 thon gọn mà v3 cũng to đánh cũng nẩy phết

tắm xong em lau người cho mình rồi đưa lên giường massage khỏe , đấm bóp muốn nhẹ muốn nặng nói phát là em làm như ý liền , phần trườn em làm chậm rãi dùng ngực trườn hết phần lưng đi lưỡi thở sau tai nữa làm da gà da vịt nổi hết lên nhìn em dáng loli học sinh mà làm khá có kinh nghiệm và rất tốt từ dùng ngực tới dùng v4 em phát huy hết tất cả được những gì mà 2 cái đó có kèm theo giọng rên đặc trưng , bàn tay em thon nhỏ bắt đầu vê ti rồi hj nhẹ kết thúc phần kích thích

qua phần thư giãn , em bj nhẹ trước mình tranh thủ sờ zú cầm tóc lên cho em mút nhìn em hì hục ở dưới làm mình chịu làm sao mà nổi kêu bé vô thế 69 đi em , em hiểu ý nhả thằng em ra rồi đưa hải sản đến cho mình thưởng thức em dáng mình dây nhưng v4 em cũng khá múp liếm láp bao phê mà em bú nhiệt tình quá , sau 1 hồi 69 mỏi cổ mình quyết định đổi thế , đứng hẳn lên cho bé bj vâng đúng thế này , sướng thật nha không hiểu sao vào thế này thấy em bú cảm giác sướng hơn bình thường và rồi mình cũng ra , bé iu ngậm hết tinh túy rồi đi súc miệng quay lại lau người sơ qua cho mình nằm thở xíu xong dắt nhau đi tắm lại rồi ra về

nhìn bé này tôi thấy non thật , kiểu muốn mờ lem mấy bé giống học sinh cấp 3 hồi xuân thì có thể thử bé này quá tuyệt vời , kĩ năng đỉnh , nhưng trau dồi thêm về massage khỏe thì sẽ tốt hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and satan dark