Em 99 dâm đảng vừa nhìn đã hứng

Lượt xem: 2,236

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoangdaida

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/20
Chủ đề
2
19
23
0 ₿
Hello anh em, chả là đầu tháng mới được lĩnh lương nên là quyết định đi hưởng thụ chơi bời cho đã cái nư. Chọn Massage Tokyo ở khu Q10 vì nghe nói bên này nhiều em đẹp với cũng gần nhà nữa, trải nghiệm bé 99 tuyệt vời qua nay rp nhẹ cho anh em.

Đến thì thấy cơ sở khu q10 cũng ổn áp ghê. Dô lễ tân book cho mình được em số 99, mới đầu cũng chưa biết mặt nhưng được mách là hàng hot nên cũng phấn khởi lắm hehe =))).

Lên phòng trước thay đồ ra ngồi đợi cũng được 15p xong em nó lên. Xong ấn tượng đầu là face em xinh, gu mấy ông thích các bé mặt teen và trẻ trung thì em này hoàn hảo không chê đi đâu được, đã vậy giọng em ngọt mà dễ thương nữa, xiêu lòng chiến sĩ. Xong thì em tắm cho mình sạch sẽ rồi bắt đầu massage. Em massage ser tuyệt lắm, Nuru, BJ, em bò trườn từ trên xuống dưới rất uyển chuyển, cặp đào căng tròn và đẹp bóp rất vừa tay. Body em này thì kiểu loli ấy, nhưng mà bé bé nhỏ nhỏ lại có võ à nha, vòng 2 bé ôm vào khá thích, eo đẹp dáng chuẩn. V3 tròn trịa đẹp mắt, vỗ vào nảy nảy chắc doggy thích lắm haha. V4 đẹp, mịn màng lắm. Bé nó rất là nhiệt tình với mình, lúc Nuru thì bé sử dụng cặp đào chà lên khắp cơ thể sướng tê người, xong bé còn dùng V4 mịn màng kia chà lên cậu bé của mình nữa. Mình cũng không vừa, mình mút lại ngực bé cực phê, xong bé chuyển qua 69 để Bj. Kỹ thuật tốt và lưỡi em bú phê quá nước nôi cứ thế mà ra thôi .

Xong xuôi hết thì bay mất 1tr4 vé + Tip, nhưng bé này kỹ thuật ok và ser tốt quá nên chắc mốt sẽ gặp em tiếp, mình chấm bé nó 9đ không có gì chê hết.

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Bác review hấp dẫn quá, chưa dk thử pé này. phải tranh thủ đi làm shot. B11 TKS....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.