Gò Vấp êm ái cùng bé 80 mới đi làm lại

Lượt xem: 391

khoa pug

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
132
77
0 ₿
Qua gò vấp nhậu là máu muốn đi khám phá lại nổi lên , thấy an khang mới liếc qua dàn ảnh ktv thì đúng gu đây rồi nên chui qua liền cho nóng , gò vấp chào đón mình bằng 1 buổi chiều gió mát như ủng hộ mình đến với các em vậy tới cơ sở nhìn em nào em nấy xinh tươi đáng iu quá chừng chốt liền bé 80 liền , nhìn ngọt nước thế không thể bỏ qua được

thanh toán vé rồi order bát mì ăn lấy sức sáng giờ chưa ăn miếng nào cả , mì ngon lại được hưởng gió mát quá là đã luôn ,ăn no rồi thì phòng cũng sắp sếp xong , đi theo locker đi lên phòng liền

Vào phòng xông là thấy tới công chiện phòng đẹp dẽ gọn gàng sạch sẽ mình lột đồ tranh thủ vào phòng xông hơi cho lỏng người tiện chờ bé ktv chuẩn bị , ngồi lướt vài trend trên tiktok thì tiếng gõ cửa vang lên bé xin vào mình cũng chủ động bước ra phòng xông ngắm nhìn thử thì chao ôi nhìn ở ngoài còn xịn hơn trong hình da dẻ trắng phải gọi là bạch tuyết luôn quả vòng eo cân đối pha với bộ đồ bikini trắng lộ ra 3 vòng căng đét thế là cũng tiến lại gần chào hỏi giao lưu với bé làm quen rồi cùng nhau vào bồn tắm

phải nói là bé rất tình cảm khi vừa mới vào ngả vào lòng mình nói chuyện trời trăng mình cũng tiền quàng tay bóp thử cái v1 vừa tay cam nhưng bóp rất chắc bé cũng luồn tay xuống mát xa nhẹ cho thằng cu qua đôi tay mềm mịn của bé cộng với kỹ thuật thì thằng nhỏ dậy ngay tức thì thế là 2 người quằn nhau thêm 1 lúc rồi bắt đầu lên giường

vào thẳng luôn bài mệt bé trườn thái lên người lưỡi thì lick xuống ti mình chấm mút sướng quãi tiếp đến thi triển những màn uốn éo dùng ngực đi hết body chạy xuống cà thằng cu phải nói là quả massage thái này làm đầu óc mình không nghĩ được gì luôn sung sướng đạt đến đỉnh khi bé bắt đầu màn bj với kĩ năng không thể nào điêu luyện hơn , lưỡi của bé làm việc lick thằng cu rỉ cả nước ra để tránh tình trạng ra đi sớm với bé thế là mình cũng nổi máu lên đổi tư thế bắt đầu ăn v4 của bé lúc trườn thái nước nôi đã rỉ rồi đến khi mình ăn thì giống như chạm vào long mạch vậy v4 của bé gọn gàng sạch sẽ mùi thơm thoang thoảng khiến mình húp lấy húp để kèm theo tiếng rên damdang từ bé nghe mà phê nhức nách quằn nhau một hồi cả 2 đưa nhau vào thế chốt hạ bằng quả 69 bé vừa lút cán vừa dùng lưỡi đưa đẩy mình cũng không để bé thiệt mà vừa ăn vừa bóp v3 căng mọng của bé và sau một pha lút cán sâu lún cả cần câu thì cuối cùng mình cũng phải out trên v1 của bé , độ thân mật tăng thêm khi trong lúc mình nằm nghỉ bé còn lấy nước mời mình lấy khăn lau sạch sẽ cơ thể nghỉ ngơi xong thì vào bài khỏe bé đấm bóp tuy có phần chưa lành nghề nhưng được cái đi đủ bài thêm cả việc tiếp thu ý kiến của mình thì cảm thấy rất hài lòng xong xuôi mình nằm ôm bé vừa nghịch v1 vừa tám dóc cho đến hết thời gian thì cũng phải chào tạm biệt , hẹn em gặp lại trong tương lai , quá tuyệt vời cho một buổi chill có mỹ nhân hầu hạ sung sướng .
tic có code camapro còn 350k
tip bằng vé 700

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage An Khang

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
79
529
137
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở. Hẹn gặp lại anh nhiều nhịp sau và gặp nhiều bé ok nhất