Q.7 - Em bé xì tin dâu nhí nhảnh dễ cưng 09 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Em bé xì tin dâu nhí nhảnh dễ cưng 09

Lượt xem: 890

Phong Thiếu Gia

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/7/24
Chủ đề
2
18
10
0 ₿
Nhân ngày đẹp trời có cảm hứng đi matxa, ghé qua Vi Tiểu Bảo chơi, vừa tới nơi là được phục vụ đón tiếp nhiệt tình, vô lễ tân check in, hôm nay có hứng chơi luôn vé 2 shot, ngồi lựa hình ktv ngó qua thấy bé 09 nhìn xì tin nhí nhảnh cưng quá trời đúng gu mình nên chốt luôn

Chờ 3 phút để phục vụ chuẩn bị sắp xếp phòng, lên phòng thay đồ rồi đi vô xông hơi cái cho khỏe người.

Vừa xông hơi ra là bé cũng đi vô phòng, bé gặp mình chào hỏi tươi cười cực kỳ thân thiện và nhí nhảnh, bé lấy khăn lau mồ hôi cho mình rồi đi pha nước tắm

Trong lúc chờ pha nước tắm, bé và mình ngồi nói chuyện tâm sự mỏng với nhau, bé nói chuyện dễ thương ngọt ngào cưng lắm, mình hôn má hôn môi vuốt ve sờ bóp bé chút, vừa bóp vừa móc chút xíu mà bé đã sướng rên quá chừng ^^

Làm quen khởi động xong bé dẫn vô bồn tắm. Bé tắm gội sạch sẽ xong bắt đầu vuốt ve đi lưỡi mơn trớn nhẹ nhàng, vừa nhột vừa sướng làm mình nổi da gà luôn, đi lưỡi xuống dưới bé liền ngậm cây xúc xích nóng hổi đang căng cứng của mình, bé liếm cột mút lưỡi đá bi quá trời phê, vừa ngâm nước ấm vừa tận hưởng thiệt quá chill, sau gần 5p phê quá mình bắn ào ào vô cái miệng xinh xắn nhỏ nhắn của bé quá trời phê luôn, vừa bắn xong bé chồm tới cho mình bú sữa, cảm giác vừa bắn xong mà được kiss và bú sữa quá ngon

Xong hiệp 1 bé dẫn mình lên giường matxa. Sau khi đấm bóp làm đá nóng xong bé bắt đầu hiệp 2, bé thoa dầu trườn nuru, bé chà ngực đi nuru liếm lưỡi khắp người thiệt là phê sướng, làm xong nuru bé lật mình lại chơi 69, bướm của bé thiệt đẹp và nhạy cảm mới hôn chút là bướm bé chảy nước mình vét húp nước quá trời thơm ngon luôn làm bé sướng rên la làng, bé vừa rên vừa ngậm bú mút say sưa, bé ngậm lút cán dập mạnh ầm ầm làm mình phê muốn bung nóc luôn, gồng chịu đựng được có 3 phút là mình lên đỉnh bắn pháo ầm ầm vô hết miệng bé, bé mút liếm sạch sẽ mấy giọt còn dính lại thiệt phê y như trong phim

Bắn xong mệt hết sức nằm nghỉ xíu bé matxa đầu nhẹ nhàng rồi dẫn đi tắm lại sạch sẽ, xuống thanh toán và ra về kết thúc buổi quậy bung nóc với bé xì tin dâm 09

Review sơ về bé

Face: xinh, dễ thương

V1: vừa tay, bóp bú sướng

V2: gọn gàng

V3: to, mềm, vỗ đã tay

V4: nước nôi đầy đủ

Tic: 1000k có camapro còn 199k

Tip 1000k

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86