Gò Vấp - Em chỉ được 0 điểm thôi | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Em chỉ được 0 điểm thôi

Lượt xem: 478

FatBoy

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
3/1/19
Chủ đề
36
362
300
34
0 ₿
Ấy chết, tiêu đề viết thiếu rồi nha các bác. Thật ra chính xác là 0 điểm nhưng 0 điểm nào để chê. Nhận được mật thám của @Anh 3 Trinh Thám cho ở cơ sở này, nghe nói là mới đổi chủ, mình cũng mới lần đầu đến đây nên mình không hẹn trước không xem rv trước để qua tận nơi mọi việc thật giả ra sao. Lúc mình tới thì có khoảng 5 bé đang rảnh, nhưng mà nhìn tới nhìn lui thì không hợp gu được bé nào, bạn lễ tân cũng không khó chịu khi cho mình xem thêm những bé khác thì lượn lên lượn xuống cũng chọn được 1 bé dễ thương cực kì nhưng đúng nghĩa là vượt chông gai vì mình book sau lúc bé vừa lên vé 120' mình chơi luôn, chấp nhận đợi bé 2 tiếng đồng hồ :ami-(1): và thêm 1 điểm cộng cho các bạn lễ tân phục vụ nữa là các bạn hỏi mình muốn lên phòng đợi hay là ngồi dưới đây, nếu các bạn có thể sắp xếp thì mình cảm ơn trước. Và sau quãng thời gian nằm ngồi lăn lóc lướt 3g đến hết pin điện thoại thì cuối cùng cũng được gặp bé, mặc dù bé vừa làm xong và cũng đang còn chút bệnh cảm trong người nên nhìn bé khá là bơ phờ, nhưng bé cũng cố gắng niềm nở và líu lo với mình để 2 bên không quá xa lạ :ami-(15): bồn nước vừa đầy tới thì 2 người dắt tay vào tắm, bé cũng líu lo khoe là ""nay e giỏi đó, pha nước nóng vừa đủ, chứ không tới nỗi luộc chín 2 đứa mình đâu a" :ami-(12): vào bồn tắm tẩy trần sạch sẽ, bé cũng bắt đầu thi triển các skill, bé cũng lả lướt chà nuru từ trên xuống dưới, mặc dù đã khuya và bé cũng vừa làm xong nhưng bé làm cũng rất tận tình và tình cảm, không vội vã dồn dập mà từ từ tình cảm hun từ cổ xuống tới đầu gối, lưỡi của bé cũng rất ấm, đi lưỡi tới đâu thì phải gồng lên để mà cố gắng chịu chứ không thì thua sớm. Đang tận hưởng thì chẳng biết sao mình và bé cùng lúc nói lên giường nha =))))

Về phần đấm khỏe thì mặc dù người bé nhỏ con nhưng bé đấm cũng rất có lực, bé cũng khá ân cần khi mà lúc làm luôn hỏi "a thấy ổn không, có muốn lực mạnh hơn hay làm nhẹ hơn hay không, có thấy đau chỗ nào thì nói e nghe nha" bé đấm nằm ngửa nằm sấp khá đều và lâu nên sẽ không bị mỏi chỗ nào nữa ngoài thằng e bị cấn nãy giờ (này bé nói nha các bác)

Xong phần khỏe thì giờ tới phần đổ sữa, công đoạn này bé chà còn sướng hơn lúc nãy ở trong bồn nữa, chà tới đâu cảm nhận đầu ti của bé cứng tới đó, ngồi viết lại mà muốn đi tiếp rồi đây, bé cũng có mấy pha quẹt khe mông nổi da gà, bé chà nuru xong rồi thì tới phần đi lưỡi chứ chưa kết thúc liền đâu. Đi lưỡi mà có nhiều skill độc lạ lắm, cứ lựa những chỗ như khe mông, lỗ tai, gáy, bắp đùi mà bé quét, kèm theo đó là tiếng thở hổn hển bên tai. Phần nằm sấp này khá là lâu nha, chứ không phải làm nhanh cho mau hết đâu các bác, xong xuôi rồi thì nằm ngửa lại cho bé. Cũng những skill trên nhưng lần này có thêm bonus hôn nữa, nhìn nhau 1 hồi thì bé hôn môi xong mân mê rồi xuống cổ xuống ti rồi xuống phần dưới. Bé dạo đầu cũng khá là nhiều chứ không nhảy vào món chính liền, bé đi lưỡi xung quanh bụng và 2 bên chân, mà cái lưỡi này nhột dữ lắm. Mình thì chỉ có dùng tay khám phá cặp ti hồng đang săn lên của bé, tay còn lại thì hang động đang có khe suối chảy dưới đó, mà chỗ này lạ lắm, chỗ này thì con sò của bé nó mềm mại và phần thịt 2 bên múp múp các bác à, sờ vào là muốn húp liền luôn. Mà đang hôn thì bé chuyển qua thế cưỡi ngựa, lần này bé cầm thằng e mà chạm vào nhỏ e chà nhịp nhàng lên xuống, kèm theo đó là những tiếng rên từ bé giống như là cả 2 đang làm tình với nhau thật sự, này mà không kềm lại thì sẽ out liền tại chỗ. 2 bên quần nhau cũng khá là lâu, đâu đó tầm gần 20 phút thì bé bắt đầu tăng tốc, mình cũng phối hợp với bé tay nhịp nhàng ở khe suối, lúc mình bắn pháo bông cũng là lúc bé giật người liên hồi, tay mình và tay bé đều ướt đẫm :ami-(13):

KTV: 100 - này xứng đáng 100d rồi
Mặt của bé: bé khá là dễ thương tầm cỡ 2k2: 8.5d nha
V1: sự phát triển tự nhiên vừa tay, ti của bé cũng còn khá hồng và đẹp: 9d
V2: này không hề có miếng mỡ nào: 8d
V3: người nhỏ nhắn nhưng phần này thì săn chắc: 8.5d
V4: này là nơi bí ẩn và đẹp nhất: 9d

Tic: code điệp vụ
Tip = tic

Massage Nữ Hoàng

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
4/6/22
Chủ đề
18
115
98
0 ₿
Dạ , Cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm dv , chúc bác thật nhiều sức khoẻ , thật đáng tiếc bác phải chờ hơi lâu Nữ Hoàng sẽ cố gắng khắc phục thêm tình trạng này để các bác có nhiều sự lựa chọn tốt nhất ạ !

• Love
Điểm cảm xúc: FatBoy

FatBoy

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
3/1/19
Chủ đề
36
362
300
34
0 ₿
cảm ơn cơ sở, thật ra các bạn nv cũng khá là chiều khách hàng rồi, do mình thích bé đó mà bé đó mới lên phòng trước nên mình mới chấp nhận đợi chứ không phải do cơ sở đâu