Bình Thạnh Em Đưa Mông Tui Xoa - Bé 39 Massage King Bình Thạnh

Lượt xem: 2,681

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bên Em Có Gì Vui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
5
57
11
0 ₿
Chào anh em, tuần rồi đi núp lùm vạch lá tìm chim tại King Bình Thạnh đã ơi là đã. Chim mang số BD 39 mặt xinh, dáng sexy cực dâm. Ăn thịt chim đã quá, tình báo lên đây để anh em biết tình hình núp lùm bóp chim.
Đi Bình Thuận về, đi đường xa ngồi xe vừa đói vừa uể oải quá về đến bến xe Miền Đông xuống xe ra làm tô phở sau đó đến King Bình Thạnh làm vé King Onsen cho khỏe.

Đến lễ tân lấy vé, hướng dẫn lên phòng lầu 3 nhận phòng, vào phòng cởi đồ vào xông hơi, thấy phòng ở đấy cũng rộng. Vào ngồi xông hơi đang lâng lâng đâu được 5 phút, bé gõ cửa vào phòng chào hỏi. Nhìn body của bé quá đã, đi xe về đang uể oải nhưng vào xông hơi được miếng công nhận khỏe thật. Thằng nhóc cũng sung nứng lên liền, làm quen nói chuyện với bé, ngồi nói chuyện bóp đùi, sờ vào chỗ kín của bé để lấy hứng, xoa mông bóp ngực tâm sự chút. Bé mở nước tắm mình tắm gội sạch sẽ, cặp ngực của bé bự và đẹp quá, đùi của bé mát sờ vào phê quá. Xoa mông vuốt ve tạo cảm giác cho hai đứa. Sau đó lau khô lên giường nằm sấp sấp người xuống nhưng thằng nhóc có vẻ như khó chịu vì đã quá nứng, nó chóc ngược lên biết là thèm thuồng khát khao rồi nhưng cũng phải theo nhip tim của bé.

Face: Tròn đẹp, miệng khiêu dâm
V1: Ngực khủng
V2: Chuẩn eo
V3: Mông cong tròn, em đưa mông tui xoa sướng ơi là sướng
V4: Núp lùm, bóp chim, phục kích con khe chảy nước.
Bé mát xa, tẩm quất xoa vai, đấm lưng vuốt đùi. Phần mát-xa khỏe, bé làm cực sướng, lăn bò trườn chà lưng đá nóng này này nọ quá đã luôn.

Phần mát-xa mệt, cặp ngực khủng của bé, chà lên người mình, mình có cảm giác tê tê, trườn bò, mình xoa mông xoa chim vào khe suối của bé tạo cảm giác thêm cho bé nứng. Bé ôm bú thằng nhóc, răng của bé cọ xát, làn môi khiêu dâm, lưỡi liếm chép chép, thổi kèn sào nhiệt tình giống như đang một buổi biểu diễn thực sự ấy.
Thổi kèn sáo, mình móc classic, ngực bé chà lên người mình, mình bóp nắn xoa mông vuốt ve, bé lên cơn khao khắt bú thằng nhóc tới bến luôn, nó lên cơn sướng la lên sướng quá. Sau một chặng đường dài từ Bình Thuận về đây xả một phát sướng quá. Nằm nghỉ mết chuyện trò với bé chút, tắm rửa bận đồ típ cho bé rồi chia tay.

Vé: 700 giảm còn 350k, típ 700k, típ lễ tân 50k = 1,1 củ.

Đi Tìm Em

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
16
74
36
0 ₿
Sướng tê lưỡi với e, móc đã tay luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.