Q.7 Êm êm 16 Phát Tiến

Lượt xem: 698

Híp tũn hớn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
7
119
59
Hà Nội
0 ₿
Hứa hẹn với mấy anh em bên q7 mấy lần chưa gặp mặt chung được, tranh thủ lúc mấy nóc nhà đang "tìm sự riêng tư" ở spa thì chớp thời cơ phi ngay qua Phát Tiến xã lũ cứu thân sau bao ngày chỉ biết nằm như một cái sếch toy cho nóc nhà nhún nhảy thiệt là buồn. Nói chứ mấy bác nào bị cảm giác không được làm tình mà vào là chiến luôn thì sẽ biết cảm giác thế nào. Phi đến PT mà như sắp đi gặp người yêu , lòng vui phơi phới .
Đến nơi trình code cama được giảm 50% vé, chọn vé re lax víp xí lip trong 90ph có 2 lần xuất tinh tung tóe đã đã. Được anh pv dìu lên tận giường chuẩn bị nước tắm , khăn lau.....à xong anh đi ra nhé.
phi vào xông hơi như một cơn gió , ui đã đã . Ngồi từ đầu nên hơi lên nhẹ dễ chịu, rồi từ từ nóng dần, khói nghi ngút cũng là lúc bé 16 bước vào, bé ngồi đợi tui xông ra rồi bắt đầu lau người sà vào lòng ngồi nói chuyên, như một cô bé mà từng quen lắm ròi. Em nhẹ nhàng một phần làm tui thấy thích thích hơn, đến khi vào tắm bắt đầu em khai thông lại cái cảm giác được chăm sóc, từ tắm, gội , ôm ấp em làm mà phải gọi tuyệt vời, đã lâu không có cảm giác đươc chăm sóc giờ được em chăm sóc vậy thì chịu sao nổi , lâu lâu ôm em cái rồi em trườn xuống hôn ngực tiếp tục bj thêm nữa, sao mà đã quá, trong sung sướng thế tui được out phát đầu mà nó đã làm sao .
Phần khỏe thì tui khỏe rồi, nên nằm ôm em suốt, em cứ rút vào người mà kích thích vãi nồi, sờ bóp , mò bím em ui nó đã, nước nôi ri rỉ, hai đứa như trở về cái thời sinh viên đi ks mà chỉ vào sờ mó chứ hem gì đâu nè. sờ mó chán chê rồi bắt đầu bé bảo nằm sấp xuống để bé thư giản cho nè, chù đã đây, nằm mà càm nhận cái cách em chăm sóc cái lưng bằng cặp cam của em , rồi em đi lưỡi từ từ nó đã...bắt đầu phê vói cảm giác em đi từ từ xuống xuống đến mông rồi chân, tê quá lật người lại, em cạ bướm hôn ti rồi tiếp tục vờn nhau đến lúc vào thế 69 em chiều theo cảm xúc hì hục mút kem, tui thì hì huc húp bướm phê nhất là khi em để tui xã phát sau một cách quy1u người .
Đổi gió thiệt là êm ái với em 16. Hẹn lân sau gặp lại.
Tic giảm 50% còn 600k tip theo vé 1200k ổn áp.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx, nhimxu and Socconciu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
cảm giác nằm ôm nhau sơ mó xương xương nó kích thích dã man, xong tới đỉnh điểm thì thư giãn nó bùng nổ ta nói bắn ngập phòng

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Anton and Linh lượng lờ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
à hóa ra gu sờ mớ hả kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

Anton

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
13/11/18
Chủ đề
17
96
72
45
0 ₿
cảm giác này phê lắm đấy. mà ít bé chịu nằm ôm lắm.