Em gái 06 DBBT

Lượt xem: 1,900

Uber Boy

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/18
Chủ đề
5
145
48
0 ₿
Diễn đàn dạo này xôn xao quá mấy bấy đi về rp rần rần làm em đây cũng khó chịu bức rức . Sau khi lướt ngang lướt dọc thì em nge theo ý kiến của các bác lão thành chọn Dubai Bình Tân vì bên này mấy em nó quậy banh xác .
Thế là tranh thủ đi làm về là vác súng qua bên đây liền . Thủ tục nhanh gọn chọn luôn vé onsen rồi lên phòng xong hơi chuẩn bị hưởng thụ thôi .
Đánh giá về em 06 thì chắc cũng còn ảnh hưởng của dịch cô vic nên hơi tròn chút cơ mà vú bự vãi lizzz, face có chút chỉnh sửa rồi nên căn bản là ok . Bé mà tập gym thêm nữa thì gọi là hoàn mỉ .
Thôi không dong dài vào luôn chủ đề , em cởi sạch đồ trong 1 nốt nhạc rồi 2 thân thể eva cùng adam tung tăng trong bồn tắm . Lúc đầu vẫn mặc ship mình kiu vướng quá e thế là e nó kiu lại vướng thì a lột đi . Ui ngon , ngại gì mà chả lột . Lúc này phải gọi là nude 100% rồi . Trăm nghe thì cũng chưa bằng 1 thấy , cứ ngỡ dâm là lời đồn ai ngờ đụng phải em siêu dâm . Cứ ngực tấn công mà tay cũng chả phòng thủ , cứ dúi ngực vào mình còn cầm tay mình thì đưa xuống khu tam giác quỷ . Xin nhắc lại là cầm tay của mình mà đưa xuống luôn nha . Đường lưỡi em phải nói là xuất thần , bắt dang 2 cái dò ra gác lên thành bồn để em làm việc . Nói cai thế này chắc các bác cũng hình dung ra rồi ha mặc dù hơi mõi chút nhưng được cái sướng , đá trứng cút mút trái cà liếm lỗ dậu gì bé nó làm toét toèn toẹt . Nhìn cái mẹc em nó bj dâm khó tả thật , chằng khác phim cấp 3 là mấy , cũng ráng cầm cự để lên giường quần mà em nó làm hăng quá nên trong 1 lúc sơ hở để em nó mút vào tử huyệt nên trân mình mà nhả đạn luôn . Không biế do bất ngờ hay là bé no chiệu chơi mà cho CIA còn mút tới giợt cuối cùng nữa chứ .
Ng ta đi còn có tắm lại chứ tui là tắm 1 lần 1 rồi lên cho bé mx khoẻ rồi về luôn . Mà bé mx khoẻ cũng rất chuẩn nhe , đủ bài đủ lực cứ ngỡ xong phần kia rồi là bé hối về chứ .
Bác nào thích sơ vịt ok thì gặp bé là đúng bài . Thêm tí đánh giá về 3 vòng như sau :
V1 : 1 tay là cầm k hết
V2 : hơi lipit
V3 : cái này 9 điểm luôn to tròn
Tic : 700k có code
Tip : mặt bằng chung thôi

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
E đầy đặn mà, nên v mới cân với cặp bưởi ngoại cỡ :v thấy tội cho bộ áo muốn bung luôn,kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Uber Boy

Ngưu lang

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/9/19
Chủ đề
1
97
32
0 ₿
Kkk đúng r đó bác em mới chén hôm qua cặp ngực thuôc size lớn trườn thái với bú bình ngon cực làm xong nằm bóp bóp cũng đã

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Co cô e gái thế này hư thận hết bác ạ