em gái 15 nhỏ nhắn hoàng minh

Lượt xem: 1,398

Hamvuivui

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/17
Chủ đề
11
13
29
0 ₿
Gần đây có vẻ rộ lên hot trend khám phá những nơi mới mở, vùng ven. Mà tui nghĩ cũng đúng thật, biết đâu bất ngờ lại gặp được điều may mắn. Cũng lên diễn đàn quen thuộc nhưng bỏ bớt nào là quận 1 sang chảnh hay quận 10 hoa lệ. Tui tìm về những nơi hẻo lánh hoang sơ, biết đâu tìm được mỹ nữ. Gò vấp thì nay không có tiện đường rồi, ghé bên khu tân phú cho gần. Mà trong mấy chỗ mới mở có rộ lên Hoàng Minh thôi ah. Bấm vào thì có nguyên list cho tui chọn luôn. Mấy nay trời trở lạnh nên kiếm em út nhỏ nhắn xíu ôm vào lòng cho ấm. Lướt lên lướt xuống thì thấy em 15 có vẻ loli à. Coi sơ số đo 3 vong thì thấy 80-60-82. Ngực thì cũng chẳng phải bưởi nhưng nếu mình dây thì sẽ nhỏ đều, phải chịu thôi chớ sao. Hahahaha

Đã vậy thì ghé một chuyến xem em út thế nào. Nếu chuẩn như số đo như vậy thì đúng gu của mình rồi ah. Xách chym lên và đi thôi nào. Vào đến nơi thì thấy nhân viên cũng thân thiện, thủ tục check in cũng đơn giản thôi hà heheheh. Tiếp đến thì lên phòng xông hơi và ngồi đợi em 15. Xông được 2p thì tui chui ra ngoài, bữa nay yếu quá. Hix hix. Thôi thì ra ngoài đợi em. Mới ngồi chưa ấm đít thì em bước vào. Một em gái nhỏ nhắn xinh xắn luôn. Em bước vào đã cười và chào thôi đã bị tui nắm tay kéo vào lòng. 2 tay tui xoa xoa kiểm tra ngay hàng thật hay hok rồi. hahahhâ. Theo thói quen thôi ah, vào phòng cái là kiểm hàng trước, nếu hok được thì gọi anh Locker cho tui đổi trả liền. Vòng 1 đúng là hok to nhưng săn chắc hihi. Vòng 2 hợp với dáng em. Em nó mình dây mà, nhỏ nhỏ xinh xinh nữa. Đúng gu mình. 2 anh em ngồi tâm sự chào hỏi nhau cả năm mười phút rồi em mới đẩy vào bồn để tắm. Chắc do tui quơ tay chân lung tung quá, em nó hok chịu nữa nên đẩy vào bồn. Em còn tặng lại một câu, xíu em cho, anh vào tắm đi nè. Dễ thương quá chời.

Tắm táp thì cũng hok có gì nên tui nó luôn phần trên giường ha. Kkk. Ban đầu thì tui cũng nằm úp lại cho em đấm. Nhưng hôm nay yếu quá mà nên mới nằm lên đã dặn em. Em ơi nhè nhẹ xíu xíu ha. Em nó cười, chớ anh vào đây chi zậy hehehehe. Nói rồi em bắt đầu lấy tay xoa khắp người mình. Ban đầu là xoa lưng em còn ép tay xuống xíu. Cảm giác như được chiều chuộng vuốt ve. Bàn tay em cứ xoa dần, còn tui nhắm mắt tận hưởng. Càng lúc đôi tay ấy càng đi dần xuống dưới. Đến mông, đến chân rồi lại đi lên lại. Bất ngờ em ép sát 2 tay luồn vào 2 bên hông mình rồi xoa xuống. 2 tay em đã áp đến chym mình. Vẫn nhẹ nhàng từ tốn, em vuốt dần cho thẳng nhỏ cương lên. Một tay em rút ra để vong từ dưới lên, từ từ tay còn lại cũng rút ra theo. Tui thì có kịp phản ứng gì, chỉ biết nằm im hưởng thụ. Thì ra em đã bắt đầu HJ nhẹ nhàng. Em ngồi phía sau HJ tới. Còn tui từ đầu đến giờ vẫn nằm úp nhắm mắt hoài ah. Em tăng tốc dần, đến đây thì thui chịu hết nổi xém phọt ra mất. Đành xoay người lại Face to face với em. Em nở nụ cười tươi trên môi, ah không phải là nụ cười dâm mới đúng. Haiiiii đến bây giờ em mới trườn xuống một bên và bắt đầu Bj. Còn tui thì bị hiếp nãy giờ nên cũng ấm ức nên bây giờ bắt đầu trả món nợ. Đôi tay này hết vượt đèo đến lội suối. Thích nhất vẫn là con suối róc rách ấy. (Nói thế chứ nó chỉ ấm ấm thôi nha, chứ đâu ra mà róc cách. Nói cho vui chớ các bác đừng bắt bẻ hehehehe) Tui mải mê khàm phá khe suối ấy vì nãy giờ em nó cũng làm tình làm tội thằng nhỏ quá chời mà. Một lúc sau em nó cũng chịu hem nổi nên mới rên tiếng xin tha. Anh ah, để em làm cho anh nhen. Em nó né qua một bên khép chân lại, mà bấy giờ tui hiểu là đến phần cuối của em rồi. Em Bj nhiệt tình, sau đó chuyển qua Hj tăng tốc để đánh bại tui trong vài phút. Đến lúc tui giương cờ trắng đầu hàng thì em còn nằm lại ôm tui mà. Em nó quay qua nhìn thì tui mới khen em ah. Em nhìn vậy mà dâm giữ hén. Thế là được em tặng lại một cái bóp chym. Hahahhaha. Em nó lau sơ lại cho mình, nằm ôm mình xíu rồi cũng ra về.

Đêm qua đáng nhớ vậy đó. Bác nào thích nhỏ nhắn, mình dây thì ghé ủng hộ em nó nha.