em gái 39 ozawa

Lượt xem: 4,934

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Langtutrensan

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
11
18
60
0 ₿
Mấy hôm nay ít việc, tìm cái gì chơi chút cho thư thả xíu. Chứ tuần trước làm cực quá mà. Nay kiếm chỗ mới đi viết vài dòng rp lại cho anh em vậy. Ngắm lên xuống một hồi thì thấy ozawa nè các bác. Thế là rút cục gạch ra gọi ngay hotline lấy code.
Vào đến quầy thì trình code ra cho mấy em nó kiểm, sau đó lấy cái vé thái rồi lên phòng.
ah quên, ban nãy dưới quầy có yêu cầu em 39 nhưng kẹt khách xíu. Nên mình lên lấy phòng xông đợi em. Xông được tầm 10p thì em cũng vào. Lúc đó mình cũng thấm rồi nên ra ngoài ngắm mỹ nhân luôn. Em gái trắng trẻo dễ thương quá. Chào hỏi xã giao được mấy câu thì mình cũng được em tắm táp cho. Cái này cũng bình thường ah không có gì đặc sắc. Chỉ là mình thấy em nó chủ động tắm kỹ cho thằng nhỏ mình thôi.
Sang đến phần nằm xấp nằm ngửa. Mà bỏ qua nằm xấp đi mình nói phần ngửa luôn cho anh em đỡ nôn nha.
Là mình chủ động quay nằm ngửa lại mặc dù em chưa hỏi. Em thì cũng quen rồi hay sao đó chỉ cười mỉm thôi ah. Thế là mình với em bắt đầu quyện vào nhau. Mình lấy tay xọc vào trong áo em mà khám phá. Thế là em bỏ ra luôn cho dễ hành sự. hahahah. Không phải cặp bưởi năm roi nhưng cũng đủ cho anh em xài ah. Xoa nắn một hồi thì mình bắt đầu chuyển xuống dưới, da dẻ mịn màng thật. hehehe. Mình lấy tay mân mê V3 em hoài không thôi, và sau cùng cũng chuyển vào bên trong. Mình chỉ lấy tay day day nhẹ 2 cái bên ngoài thôi ah. Nay không có muốn check lắm. Nãy giờ em cũng đang khởi động cho mình. Và khi mình đến đây em cũng tập trung vào trọng tâm luôn. Em dạo đầu cho mình cũng nóng cả người lên rồi. Giờ thì mình cũng buông luôn cho em dễ hành sự và tung hết được kỹ năng. Nhắm mắt tận hưởng hạnh phúc. Mình cảm nhận được từng đường lưỡi của em quét lên quét xuống. Sau đó là hôn vào đầu thẳng nhỏ. Từ từ em bắt đầu BJ, chỉ chút xíu trên đầu thôi. Nhưng cứ vậy em càng ngày càng Bj sâu vào, và một lúc sau như muốn nuốt trọn thằng nhỏ luôn. Mình gắng gượng cũng được thêm 5p thì vỡ òa trong sung sướng.
Hẹn gặp lại em một ngày không xa.

Mtp123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/19
Chủ đề
1
39
18
0 ₿
Bữa đi số mấy quên mịa nó cũng rât ok mà lần sau ghé chăc triển 39 quá

Trạng thái